Kết quả 1 đến 3 của 3

Tiếp thị trực tiếp về nông thôn

Trích dẫn Gửi bởi hahaison
    Em muốn tiếp thị trực tiếp sản phẩm về vùng nông thôn. Làm thế nào để tính tương tác với người dân địa phương, chính quyền...là tốt nhất và để người ta hiểu về sản phẩm của mình. Các bác cho cao kiến ạ.
    Pr, truyền thông, quảng cáo ....Bạn làm sao cũng được miễn sao cho họ có ấn tượng thật tốt với sản phẩm của bạn, đặc biệt bạn không nên để giá mắc quá vì điều kiện kinh tế nông thôn không được như ở thành thị...
    Thực ra mình thấy người dân nông thông cũng có những nhu cầu cơ bản giống với người dân thành thị trừ một số dịch vụ hay sản phẩm cao cấp đòi hỏi có nhiều xiền thui8-},,hehehe

Mình sống ở nông thôn nên mình có số kinh nghiệm chia sẻ với bạn như: trước tiên bạn mang những sản phẩm đó dến UBND xã ,phường nơi bạn đến, tiếp thị về những tính năng và công dụng hữu ích của nó.Sau đó bạn nhờ họ thông báo những sản phẩm của mình đến người dân.chắc chắn bạn đã thành công được 30%.20% phụ thuộc vào cách tiếp thị của bạn. Còn 50% còn lại phụ thuộc chất lượng sản phẩm đấy.Chúc bạn thành công

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 03-14-2014, 10:36 PM
  2. Những câu thông dụng trong tiếng anh - Tiếng anh giao tiếp
    Bởi tambau92 trong diễn đàn Tài liệu đại cương
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-12-2013, 06:36 AM
  3. Liên tục khai giảng Khóa học tiếng anh giao tiếp với 100% GVNN
    Bởi simanhdung1 trong diễn đàn Khóa học hay
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-26-2013, 11:35 PM
  4. Trả lời: 0