Kết quả 1 đến 4 của 4

Thảo luận: xây dựng và phân tích sự lựa chọn tiêu dùng tối ưu của một người tiêu dùng trong việc lựa

Mọi người ơi,giúp mình bài thảo luạn này với mới năm đầu nên mình ko biết phải làm bài thảo luận như thế nào cả!
    Xây dựng và phân tích sự lựa chọn tieu dùng tối ưu của 1 người tiêu dùng trong việc lựa chọn các loại hàng hóa tại 1 thời điểm nhất định
    Bài thảo luận này xây dựng ở 1 ng tiêu dùng cụ thể và các loại hàng cụ thể hay thế nào? giúp mình với!

Phản hồi: Thảo luận: xây dựng và phân tích sự lựa chọn tiêu dùng tối ưu của một người tiêu dùng trong việc lựa chọn các loại hàng hóa tại 1 thời điểm

sao chả có ai giúp mình vậy! ;((

Phản hồi: Thảo luận: xây dựng và phân tích sự lựa chọn tiêu dùng tối ưu của một người tiêu dùng trong việc lựa chọn các loại hàng hóa tại 1 thời điểm

Cái này khó đấy bạn lựa chọn khách hàng là khác nhau tùy thuộc vào rất nhiều yếu tô, còn cả vấn đề lựa chọn tối ưu nữa. Mình nghĩ thảo luận này phải dựa vào cơ sở lý thuyết nào giới hạn ra sao mới tập trung thảo luận được. Có gì không chính xác bạn bỏ qua.

bao băng ơi : mình cũng học Thương mại và mình cũng đang muốn tìm đề tài này , nếu được thì giúp mình với nhé!@.@

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-22-2014, 09:58 AM
  2. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-17-2014, 07:23 AM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-06-2013, 09:54 PM
  4. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-27-2013, 05:57 AM
  5. Thảo luận về hình thức tín dụng tiêu dùng ( mua trả góp )
    Bởi hoangtrieuman trong diễn đàn Kiến thức Tài chính tiền tệ
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-12-2013, 03:05 PM