Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Thắc mắc SV?

Phản hồi: Thắc mắc SV?

Trích dẫn Gửi bởi basatoan
    +1 sinh viên mới ra trường xin được việc làm cũng là khó khăn. Vậy sv sẽ làm những bước nào, trải qua giai đoạn nào để có thể trở thành 1 đại gia?
    + 1 sv ra trường có 1 ý tưởng kinh doanh nhưng ko có tiền? bạn sẽ làm gì đây?
    Câu hỏi này quá khó, em mà trả lời được câu này em sẽ ra tranh chức thủ tướng kiêm luôn bộ trưởng bộ công thương :21:.
    Em đố bác nào trả lời được em tặng 100 thanks!

câu hỏi này ah, câu hỏi gì mà........:39: thiệt là quá quá .....[-X ai mà không trả lời được. \/\/Không trả lời được mé lạ đó.

Trích dẫn Gửi bởi chutpro
    câu hỏi này ah, câu hỏi gì mà........:39: thiệt là quá quá .....[-X ai mà không trả lời được. \/\/Không trả lời được mé lạ đó.
    trả lời đi cho anh học tập nào. Anh nghĩ rằng câu trả lời của câu hỏi này thực sự mà nói chỉ có những người đã vượt qua những khó khăn như Basatoan nói ở trên, để trở thành Đại gia hay một cái gì đó vĩ đại hơn thế, mới có một câu trả lời thỏa đáng thôi . Còn nếu cứ diễn cái bài lý thuyết suông thì anh nói thật chẳng có ý nghĩa gì đâu khi mà chính cái người diễn đó chưa làm được những gì họ nói.
    Anh nghĩ vậy và đang chờ được diện kiến người đó với 100 thanks cho câu trả lời của họ :>

hi!
    U muốn mọi người trả lời rõ ràng ko phải lí thuyết suông thì hơi khó đấy!
    Bởi vì câu hỏi đó cũng có nội dung rât chung cho tất cả mọi nguòi.nếu như trả lơi dc chính xác cho U làm thì té ra sv nao cũng làm dc và cung là đại gia ah?
    vấn đề là u phải biết thế mạnh của mình la ji rồi tim hướng mà đi thôi!còn muốn hướng ntn thi tìm hiệu sách ma dọc!
    hj2.chúc u tro thanh dai gia!

Trích dẫn Gửi bởi hiepvnecon
    hi!
    U muốn mọi người trả lời rõ ràng ko phải lí thuyết suông thì hơi khó đấy!
    Bởi vì câu hỏi đó cũng có nội dung rât chung cho tất cả mọi nguòi.nếu như trả lơi dc chính xác cho U làm thì té ra sv nao cũng làm dc và cung là đại gia ah?
    vấn đề là u phải biết thế mạnh của mình la ji rồi tim hướng mà đi thôi!còn muốn hướng ntn thi tìm hiệu sách ma dọc!
    hj2.chúc u tro thanh dai gia!
    bạn nói rất là hay, rất là chí lý. Nhưng tại sao bạn không đưa ra ý kiến của mình cho mọi người cùng xem xét và học hỏi nhỉ? cho biết tí đi

Trả lời được câu này tức là bạn đi được một nửa chặng đường để chở thành đại gia rồi. Tức là bạn đã thành Trung gia. Thêm yếu tốn " thiên thời, địa lợi, nhân hòa" nữa là ok.

Theo tác giả của bộ sách "dayconlamgiau" thì chúng ta hãy khởi nghiệp từ đa cấp, sau đó quay lại kinh doanh truyền thống!

theo ý kiến của mình câu hỏi của bạn hỏi quá rộng nên khó để trả lời cho bạn thỏa mãn được. mình chỉ có thể nói rằng cơ hội luôn được chia đều cho tất cả mọi người. ai có đủ ý chí nghị lực và trí tuệ luôn kiên trì theo đuổi mơ ước của mình thì k có gì là không thể cả.

Sinh viên mới ra trường ko có kinh nghiệm gì cả

bạn nên làm 1 việc gì đó để tích lũy kinh nghiệm

sau đó tăng dần trình độ >>> xin vào công ty lương cao hơn

Các Chủ đề tương tự

1. Chuyên sản xuất thẻ nhựa nhân viên, thẻ nhựa pvc, các loại thẻ thông minh
    Bởi quangcaodienlanh trong diễn đàn Giới thiệu dịch vụ
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-03-2015, 05:46 AM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-11-2014, 09:47 PM