Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 30

Phản hồi: hội ý tưởng của mọi người

Chào! mình có suy nghĩ này nha! nhu cầu cuộc sống càng hiện đại thì nhu cầu tinh thần càng cao. Chính vì zây mà bánh sinh nhật không thể thiếu vào bất cứ dịp mừng nào nhưng ở đây theo mình thì ko phải bánh sinh nhật ai cũng thích ăn.-> mình có ý tưởng xây dưng mô hình bánh nhiều lớp có thể phục vụ cho những thượng khách khó chịu. Những ko biết diễn đàn các bác nào bớt chút thời gian góp ý với mình nha!thanks nhiều.:103:
    Updated:
    Ý tưởng maketing. theo mình những cty quãng cáo nên chú trọng vào những yếu tố hài & thu hút trẻ em nhưng phải có tính cách mang tính giáo dục sâu sắc cao, ko quá rườm rà. Vì trẻ em rất thích xem quãng cáo từ đó tặng đĩa vcd kèm theo sản phẩm mình cho khách hàng. Từ đó mà đem lại lợi ích bảo vệ môi trường, có quà tặng cho con cháu nhỏ.

minh thay la ban hang quan ao nam rat hay.loi nhuan thi cao.ban nao cung y tuong thi pm minh nha.sdt:0982472993

Đúng zồi đó bạn. Vì cũng theo mình thì quần áo nam kó lỗi mod mà khách nam đa phẩn dễ chịu, ít trả giá ko cần trưng bày nhiểu. có phần lợi hơn nhiều so với áo nữ đó. Tranh thủ mở đi bạn. (nhớ có thêm những mặt hàng khác nữa như giầy, dây da. mắt kính. vvv )

mình đang cần người hợp tác kinh doanh,nếu ai muốn tham gia hoặc muốn tìm hiểu chúng ta sẽ thảo luận trực tiếp với nhau qua nick chat của mình :nguyentrannhatkha@yahoo.com....Mình đang rất muốn tìm kiếm những người thích kinh doanh và chịu khó, không mất tiền của bạn mà.

Uh mình và con bạn rất mún đăng ký vào kỳ hội chợ sáp tới nhưng mình thực sự chưa có mối về những món hàng cho các cô cậu bé và tuổi teen HN!
    Mình cũng có thăm quan các gian hàng nến thơm nhưng loại nhìn có vẻ ổn thì giá lại không mềm. Nhà mình ai có idea i mới co lĩnh vực hàng lưu niệm của mình không?

Xây một khách sạn 3 sao ở Bình Dương. Niềm mơ ước hiện giờ.

Mình thấy giờ kinh doanh về những mặt hàng mang đậm phong sắc dân tộc cũng mang lại nhiều lợi nhuận. Bây giờ xuất hiện 1 dòng tranh mới được làm từ những thứ như mùn cưa, bùn, rạ... nói chung là những thứ đơn giản và dễ kiếm. Chỉ cần 1 chút hiểu biết về việc pha chế màu là ok. Và bạn đã có thể tạo ra được 1 bức tranh độc đáo thu hút người mua.

không thực tế tí nào cả, các cậu hãy nhìn vào thị trường việt nam, các cậu coi kĩ việt nam ta có một ngành nghề chưa hề được khai thác...Mà hiện tại các nước trên thế giới hiện đã và đang phát triển một cách mạnh mẽ...Nếu nhìn được điều đó thì pm mình...còn nếu không nhìn ra thì...chịu.

Xin chào các bạn

Tôi tên là Nguyễn Phi Trường Tôi muốn chia sẻ với các bạn một dự án đến từ Mỹ, Và tôi biết hệ thống siêu thị này phát triển rất nhanh tại Việt Nam. Chúng tôi đang tìm những người ham thích kinh doanh để cùng giúp đỡ nhau mở rộng kinh doanh này đi khắp toàn thế giới. Tôi muốn hỏi bạn rằng nếu việc kinh doanh này mang đến nhiều lợi tích cho bạn ví dụ : tăng thêm thu nhập và di du lịch nhiều nơi,... Bạn có thể làm thêm trong thời gian rảnh rỗi của mình mà cũng không ảnh hưởng đến công việc hiện tại của mình, Bạn có muốn biết thêm thông tin về dự án này không? Tuy nhiên tôi cũng không biết là bạn có phù hợp với dự án này hay không Nhưng dù gì đi nữa tôi cũng cung cấp cho bạn đầu đủ thông tin chi tiết nếu bạn muốn. Tôi hy vọng chúng ta gặp nhau để trò chuyện. Thông tin liên lạc : Nguyễn Phi Trường 0933 13 13 81 ( Q10 . HCM )
    Lịch gặp ở công ty : lúc 15h Thứ 2 - Thứ 7
    : Lúc 16h40 Chủ Nhật

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối