Kết quả 1 đến 6 của 6

Bàn về việc mua được đồ rẻ, chất lượng xài khá được

Tình hình là hiện nay số lượng con nghiện game online ngày 1 đông, mặc dù chính phủ đả nổ lực nhưng không mấy hiệu quả.
    Các con nghiện thường cày ngày đêm và chuyện thiếu tiền để nạp cash, trả tiền giờ, mua đồ ảo ... là thường xuyên.
    Chính vì vậy việc họ có cái gì bán được là bán tất tần tật để phục vụ cho nhân vật của mình là thường xuyên xảy ra, và thậm chí là bán rất rẻ.
    Hôm qua mới mua 1 chiếc xe citi giá 1 tr, 1 đt 2 sim 2 sóng chức năng nge nhạc xem phim = 100k, 1 usb kíngtom 8gb = 20k.
    Vì vậy bạn nào có tiền thì nên đầu tư vào đây sẻ thu được lãi lớn.
    Cái này ko vi phạm đạo đức kd vì thuận mua vừa bán, bạn không mua thì nó bán cho thằng khác cũng thế thôi
    Ai thấy hay thì vote cái xem nào#:-S

Phản hồi: Game online và thị trường béo bở.

Ý bạn muốn đầu tư ở đây là đầu tư như thế nào mình vẫn chưa rõ. Nếu bạn muốn mua đồ giá rẻ của các con nghiện game online thì có thể lập một hiệu cầm đồ bình dân cái đó cũng không có gì mới. Nếu muốn trở thành nhà cung cấp game thì phải đầu tư khá nhiều cần cả một nguồn nhân lực chất lượng cao và có thể phải mất 1 khoảng thời gian khá dài để phát triển sản phẩm đều này là rất khó khăn, nhất là trong giai đoạn game online bị kiểm soát khá nghiêm như hiện nay.

Ý của Bác chủ toppic là đây là thị trường béo bở để đầu tư mở tiệm nét. Mình cũng tính rồi nhưng không biết tính có ký chưa ? Bác nào rành về vấn đề này xin cho E ít thông tin. Thank nhìu nhìu
    Yahoo : PhamNguyen.2010
    Mail : PhamNguyen.2010@yahoo.com.vn hoặc phamnguyen.2010@gmail.com

Kái này là béo cho NPH chứ béo cho ai, nên nhớ tỷ lệ dùng máy tính tăng thì tỷ lệ chơi game tăng theo thôi,
    Bình thường các gamer ko phải ai cũng bán đồ để cày cuốc thế cả, họ có thể sẽ bán đồ, nhưng sẽ có giới hạn và trong thời gian ngắn thôi, tập trung độ tuổi mà bạn nói đi bán đồ như thế chỉ trẻ con mới có. Những đứa trẻ loắt choắt ko có tiền mới bán theo kiểu đó. Và người đi làm thì sẽ có tỷ lệ chơi game OL theo kiểu " cày" rất ít. Có thể thấy rõ điều đó qua số liệu đã thống kê công bố vừa qua. Mà nhớ là người cày game thường có máy tính ở nhà, hoặc làm chủ tiệm nét cũng nên. Nếu bạn chơi game thì bạn sẽ thấy có những người kinh doanh " tiền thật đồ ảo" và cái mà họ kiếm tiền cũng chỉ ăn theo các nhà VNG,VTCG... thôi. Chơi game OL mới biết nó chỉ dành cho người có tiền và có thời gian :26: . Tóm lại kinh doanh ăn theo mấy đứa bán đồ kia thì ko đc bởi các nhà cung cấp họ thu tiền chủ yếu từ phía đại gia chơi game, mà đại gia chơi game họ lại mua tiền ảo từ phía nhà cung cấp thứ 3. còn mấy đứa" kia " thì nhà cung cấp ăn 8 mình ăn 1 thôi,1 nữa thì chi phí lỗi, đầu tư vào chúng nó phí ra.#:-S

Trích dẫn Gửi bởi KDAnCuop
    Tình hình là hiện nay số lượng con nghiện game online ngày 1 đông, mặc dù chính phủ đả nổ lực nhưng không mấy hiệu quả.
    Các con nghiện thường cày ngày đêm và chuyện thiếu tiền để nạp cash, trả tiền giờ, mua đồ ảo ... là thường xuyên.
    Chính vì vậy việc họ có cái gì bán được là bán tất tần tật để phục vụ cho nhân vật của mình là thường xuyên xảy ra, và thậm chí là bán rất rẻ.
    Hôm qua mới mua 1 chiếc xe citi giá 1 tr, 1 đt 2 sim 2 sóng chức năng nge nhạc xem phim = 100k, 1 usb kíngtom 8gb = 20k.
    Vì vậy bạn nào có tiền thì nên đầu tư vào đây sẻ thu được lãi lớn.
    Cái này ko vi phạm đạo đức kd vì thuận mua vừa bán, bạn không mua thì nó bán cho thằng khác cũng thế thôi
    Ai thấy hay thì vote cái xem nào
    Chài, cũng k hẳn do GO mà lúc nào cũng bán như thế này đâu, mình cũng mong dc gặp những người bán như thế này mà k có ấy #:-S
    Muốn mua đồ rẻ cũng có nhiều cách, các bạn cũng có thể chia sẻ thêm về điạ chỉ, cách thức, kinh nghiệm mua đồ rẻ ở topic này đó, vần đề GO thì có nhiều cái nói thay rồi, mình sẽ sửa lại tên topic nhé. Thằng bạn mình cũng mới mua cái 1200 mới toanh ở tiệm cầm đồ: 150k nhưng k rẻ bằng của chủ thớt dc, hì, quan trọng là tìm đúng nguồn hàng thôi

không nên bỏ tiền vào vấn đề này coi chừng trắng tay. dich vụ net giờ lỗi thời rồi không béo nũa đâu giờ con sương không thôi.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-24-2017, 11:25 PM
  2. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-05-2016, 10:36 PM
  3. Những mẫu ô tô Ford tiên tiến sẽ ngăn chặn được các va chạm
    Bởi fire_diamond1987 trong diễn đàn Mua bán hàng hóa
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-17-2016, 04:09 PM
  4. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-14-2016, 10:56 PM