Kết quả 1 đến 5 của 5

doanhthu sắp trở về nhà

Thân chào cả nhà ! Lâu nay doanhthu vắng bóng trên diễn đàn không biết mọi người có còn nhớ tôi không nữa ? Í da thật là vất vả , đi học lại ở tuổi này thật không đơn giản . Nhưng mà cũng sắp qua rồi , đến 2-6 này thi tốt nghiệp nữa là xong . Cũng mừng là kết quả học tập cũng không đến nỗi tệ , vừa rồi doanhthu cũng đạt được giải học sinh giỏi cấp tỉnh đó nha ! Chờ thi tốt nghiệp xong doanhthu sẽ trở lại cùng các bạn ,nhớ lắm nhưng sợ vào đây rồi không rứt ra được nên tạm nghỉ một thời , gian mong các bạn hết sức thông cảm . Thân ái !

Chào cả nhà ! Lâu lắm rồi doanhthu vắng bóng trên diễn đàn không biết mọi người có còn nhớ tôi không ? Tôi thì nhớ lắm nhưng sợ vào đây rồi không rứt ra được . Không ngờ việc đi học lại vất vả thế ,thật không đơn giản tí nào . Tuy nhiên kết quả học tập cũng không đến nổi tệ , vừa rồi doanhthu cũng đạt được giải học sinh giỏi tỉnh đó nha . thôi doanh thu xin tạm biệt các bạn . hẹn gặp lại sau kì thi tốt nghiệp . thân ái !

Phản hồi: doanhthu sắp trở về nhà

Rất vui khi được quen DOANH THU!
    hi vọng sẽ quen với bạn nhiều hơn nữa

Trích dẫn Gửi bởi doanhthu
    Thân chào cả nhà ! Lâu nay doanhthu vắng bóng trên diễn đàn không biết mọi người có còn nhớ tôi không nữa ? Í da thật là vất vả , đi học lại ở tuổi này thật không đơn giản . Nhưng mà cũng sắp qua rồi , đến 2-6 này thi tốt nghiệp nữa là xong . Cũng mừng là kết quả học tập cũng không đến nỗi tệ , vừa rồi doanhthu cũng đạt được giải học sinh giỏi cấp tỉnh đó nha ! Chờ thi tốt nghiệp xong doanhthu sẽ trở lại cùng các bạn ,nhớ lắm nhưng sợ vào đây rồi không rứt ra được nên tạm nghỉ một thời , gian mong các bạn hết sức thông cảm . Thân ái !
    Hèn chi thấy anh lặn không ... sủi bọt trên VnEcon. Em email mấy lần cũng không thấy phản hồi.

Chúc anh tuần sau thi tốt nhé.

Một tin vui cho VnEcon.

Chúc em có một kỳ thi với kết quả thật tốt!