Tôi nghĩ rằng tôi sẽ nhận được mọi dupe bởi zara.

Tươi và đẹp của điều đấy và tôi nghĩ rằng thứ ấy ưu tú cho một đêm mùa hè. .

Đầu tiên , điều đấy xuất hiện hơi mạnh vì mùi hương của chúng mình , nhưng sau vài lần sử dụng , thứ ấy sẽ mọc lên chúng tôi và ta yêu thích loại nước hoa order từ tây ban nha này , thậm chí tôi còn say ngủ trước khi về ngủ. Bọn mình thích chiếc bình đơn giản của thứ ấy , tất cả xanh , vuông , đầy đủ và nặng nề btw; (khác nhau bây giờ từ photo được hiển thị ở trên).

Đối với giá cả , nó cực kỳ tốt. Để ý ban đầu là quýt; nốt giữa là hoa tiare và passionfruit; nut căn nguyên là vanila và hổ phách.

Kia là một trong những loại nước hoa order từ tây ban nha hổ phách ban đầu mà mình nhận thấy và tớ thực sự không thích vật ấy lần ban đầu https://namvietnam.vn/de-dang-voi-di...ha-ve-viet-nam. Chúng mình đang thật sự thấy thứ ấy có thể mặc hơn dg một mà chúng mình có xu thế không thích.

Vật ấy không phải là nước hoa order từ tây ban nha bạn muốn ở lần ban đầu đánh hơi. Tớ trở lại và thấy vật ấy một lần nữa , xịt lên body chúng mình , và hài lòng với sự khô héo.

Nhưng sau khi tôi hắt hẫng bởi hổ phách gợi tình của michael kors , quá dồi dào và có lợi cho sức khoẻ , chúng tớ đang ước tính cao điều đó. Mình sẽ mua nó sau khi mua một xung sau khi xem xét và chưa lúc nào đánh hơi nó trước.

Ta có một hộp 2x100 ml trong hộp (cụ thể là black amber và femme) với giá 14 euro. .

. Nếu bạn sắp tìm kiếm một cái gì đó tốt hơn là một thân thể phun và tiết kiệm để splurge trên niche chứ không phải là một số frags chính kiểu quen thuộc nhưng vẫn muốn có chúng , chúng tớ khuyên bạn nên như vậy và có thể đọc rằng zara đã làm một nghề nghiệp rất tốt.

Nó không phải là phương đông , nhưng là một loại chung , không phân loại , day & night time phù hợp với mọi lần. Tớ đã mua một hổ phách màu xanh đóng gói - femme với một cái cho một mức giá rất rẻ.

Zara black amber của zara là một hương thơm phương đông cho phụ nữ cách vào web zara tây ban nha. Black amber là một chút trái cây tươi và điều đấy có mùi như thể loại bubblegum ngọt.

Zara black amber được khai trương vào năm 2006. Chỉnh sửa: có , thời giờ cho chúng tôi để phát ngôn lời tạm biệt với hương vị này đang đến gần đây tớ sẽ tiến hành một số mua đắt tiền và thứ đó đã tô điểm cho vanity của người cô gái khác ngay hiện tại.