Trang 1 của 12 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 120

em xin khởi động trước em vào vnecon gần như cả tuần trừ những hum mất điện.Nói chung em thấy không khí trong 4rum rất thân thiện.nói thật mỗi khi nhìn thấy bài mình được cảm ơn trên 4rum là em lại càng có thêm nhiều động lực để tìm hiểu những cái mới để chia sẻ cùng các bạn.E không đăng kí làm mod bởi em nghĩ rằng mình vẫn chưa hoàn toàn xứng đáng với cái tên ấy.Rất mong được sự giúp đỡ của các bạn, các anh chị và các em.nhân đây em cũng xin gửi tới các anh chị trong ban quản trị lời cảm ơn chân thành nhất vì đã tạo ra những site bổ ích như thế này

Trích dẫn Gửi bởi tuxedo
    em xin khởi động trước em vào vnecon gần như cả tuần trừ những hum mất điện.Nói chung em thấy không khí trong 4rum rất thân thiện.nói thật mỗi khi nhìn thấy bài mình được cảm ơn trên 4rum là em lại càng có thêm nhiều động lực để tìm hiểu những cái mới để chia sẻ cùng các bạn.E không đăng kí làm mod bởi em nghĩ rằng mình vẫn chưa hoàn toàn xứng đáng với cái tên ấy.Rất mong được sự giúp đỡ của các bạn, các anh chị và các em.nhân đây em cũng xin gửi tới các anh chị trong ban quản trị lời cảm ơn chân thành nhất vì đã tạo ra những site bổ ích như thế này
    Em thì cũng giống như bác, lúc nào rãnh là vào mà hầu như ngày nào cũng có mặt, hi vọng diễn đàn mình ngày càng phát triển ngày càng vươn xa hơn.

mình thì mỗi lần bật máy lên là vào vnecon, heheh, mấy hôm nay mạng chập chờn quá, nên cũng làm biếng.

Trích dẫn Gửi bởi tuxedo
    Bác này mà không đủ tư cách làm Mod thì ai đủ nữa hả bác ???
    Theo em bác nên đăng ký làm Mod, đó sẽ là mọi người trong diễn đàn ai cũng mong chờ, sẽ có 1 pro tham gia làm Mod, phải không nào mọi người ??

Quay lại vấn đề trên, Mình thì 1 tuần vào diễn đàn cũng không dưới 4 lần. Thế còn Bạn đọc VnEcon, bạn vào diễn đàn 1 ngày mấy lần ,mấy lần một tuần, có thể nói cho mọi người cùng biết không? )

Thế còn plasma, bạn vào diễn đàn 1 ngày mấy lần ,mấy lần một tuần, có thể nói cho mọi người cùng biết không?
    hehe. Plasma cứ bật máy lên là vào diễn đàn. Mình để chế độ tự khởi động. Cứ bật trình duyệt web lên là nó tự động vào mấy trang quen thuộc, trong đó có vnecon. Trừ mấy hôm bận quá không bật được máy thì không vào diễn đàn thôi. ^^

Trích dẫn Gửi bởi axpro
    Để xem mức độ thân thiết của mọi người với vnecon.com như thế nào ><.
    Mời anh chị em và các bạn chúng ta cùng VotE.
    Trang chủ của Mình là Econ.Mình đả tham gia nhiều diển đàn.Nhưng nhưng Econ đả cho Mình thấy chút xíu trời xanh.Thank

Trích dẫn Gửi bởi zonzon2505
    Theo em bác nên đăng ký làm Mod, đó sẽ là mọi người trong diễn đàn ai cũng mong chờ, sẽ có 1 pro tham gia làm Mod, phải không nào mọi người ??

Quay lại vấn đề trên, Mình thì 1 tuần vào diễn đàn cũng không dưới 4 lần. Thế còn Bạn đọc VnEcon, bạn vào diễn đàn 1 ngày mấy lần ,mấy lần một tuần, có thể nói cho mọi người cùng biết không? )
    Cám ơn Bạn đả hỏi Mình,Trang chủ của Mình Là : http://www.vnecon.com
    Thank bạn nhé
    À há!Chử ký của Bạn Ý nghỉa Cho dân IT mình Lắm

Trích dẫn Gửi bởi zonzon2505

Từ giờ tới tháng 6 năm sau, mình rãnh mà, đang củng cố kiến thức, việc lên diễn đàn sẽ giúp mình mở rộng kiến thức, nên có lẽ sẽ dành bình quan 3h/ ngày cho diễn đán.
    đừng nói mình cô công rỗi nghề nha

Em vừa mới vào đây, thấy các anh đăng cái ID giống của em quá! Nghe hơi choáng

Thế còn mangcut_haha, bạn vào diễn đàn 1 ngày mấy lần ,mấy lần một tuần, có thể nói cho mọi người cùng biết không?
    Nói chung em mới vào đây một lần và thấy bài viết ở đây khá hay. Mới đọc được vài bài của anh Trustee và anh Tuxendo, thấy rất hay.

Chắc diễn đàn mình Pro lắm, lần sau em sẽ quay lại!

Trang 1 của 12 12311 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 10-04-2016, 05:43 AM
  2. Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 04-17-2012, 11:26 AM
  3. Bằng MBA quốc tế trong nước - Đáng giá bao nhiêu?
    Bởi sanxuattudien trong diễn đàn Chiến lược kinh doanh
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 12-10-2011, 02:25 PM
  4. Dầu thô có tuần tăng mạnh nhất trong 6 tuần
    Bởi vanvan.audio trong diễn đàn Kinh tế ngày nay
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-15-2011, 04:01 PM
  5. VN-index tuần này bao nhiêu ?
    Bởi nguyentuanvugc trong diễn đàn Chứng khoán
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 11-27-2009, 02:03 AM