Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: yêu là thế nào

yêu là thế nào

nói yêu ư mình đã biết gì về tình yêu đâu chứ. phải trăng cái tuổi 22 là tình yêu đến quá sớm. à mà ko phải 22 tuổi là trưởng thành rồi ít ra mọi người nói vậy. ơ nhưng mà vì sao mình nói mình chưa lơn nhỉ, mà vì sao mình nói nó còn sớm hay vì bố mẹ bảo thế hay mình vẫn còn đi học. ơ sao mình lại nói thế người ta bảo yêu có phân biệt tuổi tác đâu, hay mình suy nghĩ quá. Nói cho cùng vẫn ko đúng, ơ ma mình đúng mà bởi vì mình thấy vui khi gặp người mà thấy buồn khi người ko để ý tới mình. Mình thấy nhớ người mà, mình thấy mình thay đổi quá nhiều mà, dù sao đó cũng chỉ là 1 đứa con gái thôi mà sao mà mình bận tâm nhiều vậy ta. Nhiều lúc muốn quên lắm rồi bảo mình hãy quên nó đi sao mà bất chợt nó lại xuất hiện trọng tim mình làm mình thổn thức làm mình thấy yêu đời hơn, mà lắm lúc nó lại làm mình guc ngã. ô thế phải trăng mình đã yêu.
    Nhưng mà yêu ai mới được chứ, mình có quen nhiều con gái lắm đâu. mình rất gét bọn con gái cơ mà. à mà đúng rồi mình đã yêu c rồi ko thể nào ko thể nào như thế là mình quá bất hạnh rùi. bao người con gái ko yêu sao lại yêu người lớn tuổi hơn mình những 7t co chứ chán nhỉ, ko ai ủng hộ mình đâu thế là mình die rồi, thôi thi ko yêu nữa ko nghĩ về nó nữa tập trung vào học, giờ mình có j đâu mà yêu mới chả đương, cứ nghĩ đó là tình yêu sét đánh là được rồi sau 1 thời gian là quên ngay ý mà.
    Sau 1 thời gian. ôi trời đất ơi tôi vẫn nhớ vẫn yêu, tôi vẫn ko quên. thế là die tôi rồi giờ tôi biết nói làm sao với mình đây, còn bạn bè còn mọi người thi sao khổ thân tôi quá. yêu 1 đứa it hơn mình 10 tuổi ko sao, nhưng yêu người hơn minh 7 tuổi thế là die rồi. Mọi người sẽ nói về mình nhiều lắm toàn những lời ko lọt tai thôi à. nhưng mình yêu c đâu phải vì những điều đó mình tuy nghèo nhưng mà ít nhất mình cũng hơn khối người huống chi kinh tế nhà c có hơn j nhà mình đâu. thế là mình ko phải yêu c vì tiền rồi thế yêu vì cái j nhỉ, nói c xinh thi ko phải c cũng bình thương thôi nếu trong khi yêu tôi bảo thế thì ko phải dưới con mát tôi c xinh hơn ai hết, còn bạn bè bảo c tạm được thôi thế có nghĩa là cũng ko xinh lắm rồi. thế yêu vì cái j thì yêu là bảo yêu thôi cần j phải lý do với lý do cái j tóm lại là yêu có thế thôi nghĩ nhiều làm j cho mệt.

biết yêu và yêu thế là đủ.

~X(~X(~X(~X(~X(~X(~X(~X(~X(~X(~X(

sorry, I love you

Phản hồi: yêu là thế nào

mệt quá!!! yêu với chả đương

Phản hồi: yêu là thế nào

hjhj, tâm sự của khongno3 mình cũngn hỉu, vì mình cũng có trg hợp như u zây, thjk ng thua mình 1-2 t đó. nhưng dần dần thấy con nít quá nên thui thjk oy,^^.với u cái đó cũng có thể gọi là sét đánh,thjk ng hơn cả 7t chớ ít ỏi j nhỉ. thui chắc cái tình củm đó rùi cũng sẽ qua thui, đừng cố quên làm j bởi cố quên là càng nhớ... ^^ cứ để nó tự nhiên trôi qua theo time,mình nghĩ rùi sẽ tự dưng mất đi hình bóng đó thui ah. vả lại cơ hội 2 ng gặp nhau có lẽ cũng ko nhìu, ng đó chưa chắc cũng .... u ha ^^. sr đó là think của mình thui. chúc khongno3 sớm trở lại vị trí ban đầu ha

Các Chủ đề tương tự

1. Tình yêu, thần dược cho thương hiệu
    Bởi xuxulinh0993 trong diễn đàn Chiến lược kinh doanh
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-29-2014, 09:00 PM
  2. Nếu bạn thật sự yêu
    Bởi thuyvt123 trong diễn đàn Chuyện trò
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-23-2011, 03:24 AM
  3. Tình yêu thật sự là gì ?
    Bởi maianh trong diễn đàn Chuyện trò
    Trả lời: 1