Kết quả 1 đến 5 của 5

Phản hồi: Nên lấy chồng vùng nào?

bạn phân vùng tức là bạn đang phân biệt rùi, nếu chia theo vùng về mặt đk tự nhiên cũng có ưu điểm, lợi thế cũng như bất lợi riêng. Chẳng hạn sài gòn chỉ có 2 mùa: mưa và nắng, còn HN thì có gần như cả 4 mùa, mà đôi khi sự khác biệt này làm người ta thích chính vì thế có người thích sống ở Sài Gòn, có người thích sống ở HN.
    Từ đó mà suy ra vùng nào cũng có người đẹp trai, thông minh, con nhà giàu, học giỏi,... vậy tại sao phải phân chia vùng, đôi khi việc phân chia này lại làm giới hạn or thu hẹp đối tượng của mình thì sao. good luck to all of us !

Vùng nào chả có người nọ người kia. Bạn mà phân chia như thế e rằng phạm vi tìm bạn đời của bạn sẽ hẹp hơn đó. Nói thế thôi chứ mình cũng chưa có người yêu và đang trên đường đi tìm nè. hic

Trích dẫn Gửi bởi hoaluuly1
    Lấy chồng vùng nào thì tốt hả các bác? Em chưa có người yêu, nhưng em chỉ muốn tuyển chồng thôi.). Các bác cho em biết zai vùng nào ở nước ta vừa ngoan, vừa hiền, dễ dạy bảo lại đẹp trai nữa các bác nhỉ?

Xin các bạn cho em ý kiến ạ!
    nhìn mặt thì xinh mà tư tưởng thì hạn hẹp quá:2:thế u là người ở đâu thế.không phải u thích ai cũng lấy được đâu.người ta còn kén hơn cả u ấy.hjc.kiểu con gái như bạn,chả biết đến bao h mới tìm được tình yêu...thôi chúc cho nó đến sớm với u vậy...bless happy!!!

Nên lấy chồng vùng nào?

Lấy chồng vùng nào thì tốt hả các bác? Em chưa có người yêu, nhưng em chỉ muốn tuyển chồng thôi.). Các bác cho em biết zai vùng nào ở nước ta vừa ngoan, vừa hiền, dễ dạy bảo lại đẹp trai nữa các bác nhỉ?

Xin các bạn cho em ý kiến ạ!

Các Chủ đề tương tự

1. Vùng kín và những điều mà chị em nên khám phá ngay
    Bởi folowerplan trong diễn đàn Chuyện trò
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-18-2017, 10:39 PM
  2. Nên điều trị ngứa vùng kín như thế nào
    Bởi folowerplan trong diễn đàn Chuyện trò
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-17-2017, 10:52 PM
  3. Có nên chọn vùng Tokyo để đi du học Nhật Bản
    Bởi goldenway01 trong diễn đàn Khóa học hay