Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

HN - 8/7 hát hò nhảy múa đi pà kon

E hèm, có một thông tin về ăn chơi nhảy múa là vào thứ 5, tức ngày 8/7 này có member nào đang kỳ sung sức tuổi trẻ (khuyến khích các cụ còn hồn nhiên tươi vui tham gia he he) đi chơi, làm quen, hát hò nhảy múa, kiếm chồng, kiếm vợ hay đơn giản là xả stress.

Nói chung ý bản chất của con người VN là e dè và ngại tiếp xúc hay giao tiếp với người lạ, nhưng thời đại năng động, tự tin và mở hơn trước roài phải hem các bạn thân yêu. Vậy thì còn chờ đợi chi nữa, hay tạo cơ hội cho bản thân hạnh phúc hay chỉ đơn thuần là vui vẻ nhưng rất quan trọng để hạn chế quá trình lão hóa, hãy nắm bắt điều kiện hiện tại là tuổi trẻ để cống hiến tiếng cười cho đời (hehe nói hoa mỹ quá có bác nào ngứa mắt đừng oánh em ná, e là e vô tư lự nên nói zay cho rôm).

Vậy ná, tuy ko làm lãnh đạo được nhưng e là e cũng thổi lên ngọn lửa giải trí như thế để pà kon, anh em, bạn bè gần xa có dịp được đổi mới chính mình và chọn lựa nhiều cơ hội giao tiếp hơn.

Chúc cả nhà một ngày vui vẻ! Ai ủng hộ ý kiến của em thì lô a ná 01227366884.

Phản hồi: 8/7 hát hò nhảy múa đi pà kon

1 phiếu cho anh nhé

Phản hồi: HN - 8/7 hát hò nhảy múa đi pà kon

tối à.em lười đi lắm. nhưng nếu nhìu chị em xinh tươi comment đk thỳ em tới liền
    hhixx

Trích dẫn Gửi bởi namnd1210
    1 phiếu cho anh nhé
    anh ơi, tình hình là phải trì hoãn buổi ca hát anh ạ

Tối qua em vi vu ngoài đường chẳng chen lấn, ko đi nhanh, ko chạy xe ẩu. Giờ e phải nằm viện với cái chân rạn gân và máy điện thoại cứ phải gọi là tan theo mây khói, tanh bành và trôi theo dòng nước cống. Đồng thời thiệt hại người ít nhưng đầu xe nát ben bét he he , coi vậy chớ mình cao bồi ghê, hem làm sao.

Nên em xin lỗi cả nhà nhé! Có gì khi nào em dùng lại điện thoại e sẽ thông báo chắc sớm thôi vì trong cái bệnh viện này chán quá òy.

Trích dẫn Gửi bởi sportgirl88

Tối qua em vi vu ngoài đường chẳng chen lấn, ko đi nhanh, ko chạy xe ẩ. giờ e phải nằm viện với cái chân rạn gân và máy điện thoại cứ phải gọi là tan theo mây khói, tanh bành và trôi theo dòng nước cống. Đồng thời thiệt hại người ít nhưng đầu xe nát ben bét he he , coi vậy chớ mình cao bồi ghê, hem làm sao.

Nên em xin lỗi cả nhà nhé! Có gì khi nào em dùng lại điện thoại e sẽ thông báo chắc sớm thôi vì trong cái bệnh viện này chán quá òy.
    Bạn viết hay quá. vote phiếu cho bạn:24::24::24::24:

Tối qua em vi vu ngoài đường chẳng chen lấn, ko đi nhanh, ko chạy xe ẩu. Giờ e phải nằm viện với cái chân rạn gân và máy điện thoại cứ phải gọi là tan theo mây khói, tanh bành và trôi theo dòng nước cống. Đồng thời thiệt hại người ít nhưng đầu xe nát ben bét he he , coi vậy chớ mình cao bồi ghê, hem làm sao.

Vãi chưởng cô em đi đứng thế nào mà nghe thảm quá. May sao của đi thay người. Em thông báo với mọi người em tạm trú ở bệnh viện nào, phòng số mấy. Thay vì karaoke ngoài quán mọi người sẽ đến thăm em hen!

Trích dẫn Gửi bởi anhbacuaban
    Vãi chưởng cô em đi đứng thế nào mà nghe thảm quá. May sao của đi thay người. Em thông báo với mọi người em tạm trú ở bệnh viện nào, phòng số mấy. Thay vì karaoke ngoài quán mọi người sẽ đến thăm em hen!
    đại ka ơi, em ở trỏng bệnh viện chịu đc cùng lắm 2 ngày thoai, mọi người vào làm gì cho mất công. Nếu có ý tốt giúp e trốn viện thì vào, còn không thì e sẽ tái xuất hội diễn văn nghệ vào ngày sớm nhất.HE HE

Chúc cả nhà ngày tốt lành, hixhix e lại bị nghe má già ca thán vì lết ra ngoài roài, hiện e đang trong tư thế vừa oánh chữ vừa ngoái cổ đây nè ( chú thích: bị vợ của tía xách cổ, chẹp chẹp )

đại ka ơi, em ở trỏng bệnh viện chịu đc cùng lắm 2 ngày thoai, mọi người vào làm gì cho mất công. Nếu có ý tốt giúp e trốn viện thì vào, còn không thì e sẽ tái xuất hội diễn văn nghệ vào ngày sớm nhất.HE HE

Chúc cả nhà ngày tốt lành, hixhix e lại bị nghe má già ca thán vì lết ra ngoài roài, hiện e đang trong tư thế vừa oánh chữ vừa ngoái cổ đây nè ( chú thích: bị vợ của tía xách cổ, chẹp chẹp )[/QUO

Thay mặt cho tất cả các mặt thớt sì gòn,biên hòa...xin dc chia buồn với cô em (~~) ~O,mua cân táo và vài ly voska qua thăm người ốm

ăn rồi uống đi cho nhanh khỏe

để còn chiến đấu chứ

Ý kiến của anhbacuaban hay đấy. Anh nên tổ chức cho các bạn mua hoa quả, bánh kẹo và những món ăn nhanh vào BV thăm bạn sportgirl88, vừa thăm nom vừa ... làm gì thì các bạn cũng biết rồi đấy.< Kaka.

Chúc bạn sportgirl88 chóng khỏe.

mọi người trong vnecon giúp bạn í " Vượt viện" nào \:d/

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Vàng nhảy múa trong những ngày cuối tuần
    Bởi valazivn trong diễn đàn Kinh tế ngày nay
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 09-29-2016, 09:05 AM
  2. Câu lạc bộ đào tạo múa bụng bellydance biểu diễn nhanh nhất
    Bởi chautuanpro91 trong diễn đàn Giới thiệu dịch vụ
    Trả lời: 0