Kết quả 1 đến 9 của 9

Bạn đánh giá thể nào về tốc độ và tính ổn định của forum trong hôm nay?

Hôm nay bạn có thấy tốc độ của forum có ổn định không?

• Truy cập bình thường, tốc độ ổn định: Có thể đọc bài, chuyển trang, gửi bài viết một cách bình thường.
    • Rất khó truy cập: Không thể truy cập trong một khoảng thời gian dài (vài chục phút đến vài tiếng), hoặc liên tục bị ngưng kết nối khi chuyển trang, gửi bài viết.
    Tính ổn định của diễn đàn là một vấn đề quan trọng để thu hút đông đảo thành viên tham gia. Trong khoảng thời gian từ Tháng 6 và đến đầu Tháng 7 vừa qua, diễn đàn đã liên tiếp gặp những vấn đề gây khó khăn cho việc truy cập của thành viên, khiến không ít người chán nản và cả bực mình nữa.

Từ hôm nay, mong các bạn thường xuyên vào topic này để góp ý về việc truy cập diễn đàn để mình cải thiện và khắc phục triệt để vấn đề này.

Mời bạn vote và/hoặc gửi feedbacks tại đây.

Phản hồi: Bạn đánh giá thể nào về tốc độ và tính ổn định của forum trong hôm nay

mấy bữa em vào không hầu như ngày nào cũng vậy, vô xong bị đứng im ru, đứng chập hồi chán rồi nó báo là, "Không tìm thấy thông tin máy chủ vnecon" nhiều ngày liền như vậy, anh xem lại thử như thế nào, nói chung hôm nay là good :>

Phản hồi: Bạn đánh giá thể nào về tốc độ và tính ổn định của forum trong hôm nay

Trích dẫn Gửi bởi mennyken
    mấy bữa em vào không hầu như ngày nào cũng vậy, vô xong bị đứng im ru, đứng chập hồi chán rồi nó báo là, "Không tìm thấy thông tin máy chủ vnecon" nhiều ngày liền như vậy, anh xem lại thử như thế nào, nói chung hôm nay là good :>
    Tình hình truy cập forum những ngày trước quả thật là rất khó khăn, và em biết điều này. Mong rằng không có bạn nào lấy tình hình những ngày vừa qua để vote cho câu hỏi tình hình truy cập trong hôm nay.

Hiện nay forum đã sử dụng một số biện pháp để khắc phục vấn đề này. Và em đang tiếp tục theo dõi hiệu quả của nó.

Cảm ơn anh mennyken đã cho em đánh giá về việc truy cập trong hôm nay.

em thay toc do cham hon truoc rui``

hôm nay lại là một ngày vất vả khi vô vnecon nữa rồi bác tâm ơi.

Liên tục 3 ngày liền mình vô kg được, nhấp nhấp nhấp, cuối cùng cũng vô được, vô được rồi thì đang nhập không thành công, nó nói là "Không tìm thấy máy chủ của vnecon hoặc là trang chủ vnecon phản hồi quá lâu" thế đấy, thế là ta lại nhấp chuột, nói tóm lại để vào được vnecon phải mất khoản 30p

Mong bác admin xem lại dùm, thanks

Trích dẫn Gửi bởi mennyken
    hôm nay lại là một ngày vất vả khi vô vnecon nữa rồi bác tâm ơi.

Liên tục 3 ngày liền mình vô kg được, nhấp nhấp nhấp, cuối cùng cũng vô được, vô được rồi thì đang nhập không thành công, nó nói là "Không tìm thấy máy chủ của vnecon hoặc là trang chủ vnecon phản hồi quá lâu" thế đấy, thế là ta lại nhấp chuột, nói tóm lại để vào được vnecon phải mất khoản 30p

Mong bác admin xem lại dùm, thanks
    Hôm qua VnEcon vừa được chuyển sang một server mới mạnh hơn. Mong sẽ tiếp tục nhận được những feedback từ mọi người để forum hoạt động ổn định hơn.

Cảm ơn anh mennyken và các bạn.

Trích dẫn Gửi bởi stambjng
    Hôm qua VnEcon vừa được chuyển sang một server mới mạnh hơn. Mong sẽ tiếp tục nhận được những feedback từ mọi người để forum hoạt động ổn định hơn.

Cảm ơn anh mennyken và các bạn.
    Đã ổn định rồi. Như thế này thì tạm gọi là yên tâm. Hy vọng qua đợt này diễn đàn hoạt động ổn định trở lại và không khí sinh hoạt sẽ được cải thiện theo chiều hướng tốt hơn.

Thay mặt các thành viên cám ơn em Tâm vì sự cố gắng trên.

Tốc độ truy cập hiện nay đã tốt hơn rất nhiều so với trước kia. Hy vọng diễn đàn sẽ trở lại thời kỳ "đỉnh cao phong độ" như năm 2009.

Một lần nữa anh thay mặt mọi thành viên xin ghi nhận sự đóng góp của Admin Tâm cho vấn đề này. Anh biết để làm được việc này là cả một vấn đề khó khăn đối với Tâm, nhất là về mặt tài chính. Cảm ơn Tâm nhiều lắm!

cũng được đấy chứ không đến nỗi chậm vậy đâu

Các Chủ đề tương tự

1. Sổ tay hướng dẫn tạo Forum: VBULLETIN 3.6X
    Bởi tranthuyth7 trong diễn đàn Tin học cho công việc
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 10-03-2016, 10:08 PM
  2. Forum Seeding hay spam forum?
    Bởi khanh.vo trong diễn đàn Truyền thông marketing
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-29-2016, 10:48 PM
  3. Forum cực hot, cực Pro các bạn ơi
    Bởi 4B1601 trong diễn đàn Mua bán hàng hóa