Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 28
    Phản hồi: Những câu nói hay liên quan đến MLM

hay qua Nên trình bày mỗi ý thành từng đoạn bằng cách nhấn phím enter 2 lần.

cảm ơn Dzung rất nhiều.mình mới bươc chân vào KDM nên còn hơi lưỡng lự nhưng những câu nói của bạn đa làm mình vưng tin hơn.năm nay mình mới la sv năm thứ 2 nên mình sẽ cố gắng hết sưc.

1 chon lựa đúng tốt hơn 1000 sự nổ lực.
    Nổ lực nhưng sai phương hướng = thất bại

nêu tôi chọn là một người giàu nhất ĐNẮ thì chắc chắn sẽ bị trùng với ươc mơ của kenvin Dzung thế nên tôi chọn trở thành người giàu nhất Châu Ắ.có lẽ nhiều người sẽ bảo tôi viển vông,nhưng............................

Chưa thử sức thì không bao giờ biết hết năng lực của mình.-Goethe
    <div style="text-align: center">
    </div>

Người nghèo là người luôn bận rộn vơi` những công việc không cho nhiều tiền.

Mr Đỏ.
    Phone: 0903 257 891
    donv_fpt@yahoo.com
    www.fnc.com.vn
    Thanks

Thủ Lĩnh phải là người đi đầu.

Trích dẫn Gửi bởi binhkim1983
    Nếu bạn đã có thành kiến với MLM thì xin đừng quan tâm đến MLM nữa! còn nếu quan tâm và muốn biết nó tốt xấu thế nào thi xin mời tìm hiểu! tôi sẽ giúp! phương trâm của chúng tôi ''Sẽ quay mặt lại với những kẻ cứng đầu"!
    mỗi người có 1 suy nghĩ riêng.. tôi học hỏi bạn, bạn học hỏi tôi, Tại sao ai kinh doanh MLM toàn nói 1 câu " Nếu bạn đã có thành kiến với MLM thì xin đừng quan tâm đến MLM nữa "
    Bạn có giỏi thì hãy thuyết trình chúng tôi..
    Chứ đừng có buông cái câu đó ra. người đi bán hàng mà nói những câu kiểu nói như thế này, thì đừng đi bán hàng nữa
    ko hiểu giải thích cho hiểu, chưa hiểu sẽ giải thích rõ ràng..còn ko, đừng phê phán người khác, trách người khác. Hãy đọc " Đắc nhân tâm " đi
    * bức xúc vì ngừoi yêu tôi đã từng nói với tôi câu nói này. Ko nói được nguơi yêu thì nói bạn.he he

Trích dẫn Gửi bởi satthu82
    mỗi người có 1 suy nghĩ riêng.. tôi học hỏi bạn, bạn học hỏi tôi, Tại sao ai kinh doanh MLM toàn nói 1 câu " Nếu bạn đã có thành kiến với MLM thì xin đừng quan tâm đến MLM nữa "
    Bạn có giỏi thì hãy thuyết trình chúng tôi..
    Chứ đừng có buông cái câu đó ra. người đi bán hàng mà nói những câu kiểu nói như thế này, thì đừng đi bán hàng nữa
    ko hiểu giải thích cho hiểu, chưa hiểu sẽ giải thích rõ ràng..còn ko, đừng phê phán người khác, trách người khác. Hãy đọc " Đắc nhân tâm " đi
    * bức xúc vì ngừoi yêu tôi đã từng nói với tôi câu nói này. Ko nói được nguơi yêu thì nói bạn.he he
    Cảm ơn bạn đã nhắc nhở!
    1. tôi không phải là người đi làm từ thiện, mà có làm từ thiện cũng chọn lựa việc minh nên làm! Anh ta đâu có hỏi, đâu có nhờ giúp đỡ gì đâu?
    2. Ông cha ta có câu "Biết thì tơn hớt , không biết thì dựa cột mà nghe!''
    khi chưa hiểu thì tim hiểu hay hỏi cho hiểu, đừng buông những lời khiến người khác cảm thấy bị súc phạm! Tôi chi muốn nhắc 1 bạn đã nói:
    "Không quan trọng bạn có bao nhiêu thủ lĩnh mà quan trọng là bạn sẻ nhận được bao nhiêu từ mạng lưới của mình"
    3. mạng lưới của chúng tôi đó là bạn bè, những người thân cận đã cùng dìu dắt nhau vượt qua khó khăn và cùng thành công!

Một là bạn đúng hai là bạn giàu!

Chào các bạn! Bắt đầu một ngày mới với rất nhiều ý tưởng và dự định. Vừa lăn xuống đất là vào diễn đàn ngay. tình cờ vào đây thấy các bạn nói hay quá! Nói hay là một chuyện, làm được lại là chuyện hoàn toàn khác đúng không các bạn?
    buituannghia có nói đến sự bất công, công ty, sản phẩm, giá cả của sản phẩm! cũng có ý đúng nhưng đó là do bạn chưa tìm được những gì cần thiết để giải đáp các vấn đề này. Tôi giải tỏa cho bạn một chút nhé:
    1. cũng làm MLM nhưng những người đi sau (tuyến dưới) rất thành công và thành công còn hơn tuyến trên của mình! có không? có đó!
    2. Công ty uy tín không những ở VN mà còn ở nước ngoài, có một chính sách rõ ràng, một sản phảm tốt!
    3. Sản phẩm có mặt trên 150 quốc gia, giá sản phẩm tại các quốc gia khác nhau lài như nhau! (thuế của nước nào cao hơn thi giá sản phẩm cao hơn chút đỉnh)
    + vậy thế nào ạ? tập đoàn này, công ty này có sứng đáng lể cho bạn bắt tay làm không? Từ Từ! suy nghĩ kỹ tim hiểu kỹ đi bạn!
    + Chúng ta có móc túi nhau và lừa lọc nhau không? đó còn tùy thuộc vào công ty bạn chọn lựa. bạn chọn sai->thất bại! OK!
    + Tập đoàn hàng đầu thế giới, công ty hàng đầu, sản phẩm tin cậy...
    Vậy: chúng ta không đủ năng lực để làm hay vì một lý do nào khác...? tôi để lửng ở đây rất mong sẽ có câu trả lời của các bạn quan tâm!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Sự liên quan giữa cán cân thương mại và tỷ giá hối đoái???
    Bởi quanghuongit trong diễn đàn Kinh tế học đại cương
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 09-29-2016, 06:42 PM
  2. Duy trì quan hệ với các nhân vật V.I.P, gọi điện nói gì bây giờ?
    Bởi manhvlance trong diễn đàn Kỹ năng của tôi
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 07-20-2013, 08:52 PM
  3. đề cương liên quan đến thực tập ngân hàng
    Bởi samnguyen trong diễn đàn Ngân hàng
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 11-12-2010, 05:42 AM
  4. Một số tài liệu liên quan đến môn Quan hệ Kinh tế quốc tế.
    Bởi daothuhuyen93 trong diễn đàn Chia sẻ đề thi, tiểu luận, đồ án, luận văn
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-20-2010, 03:51 PM
  5. Vân Tay Liên Quan đến Cá Tính ?
    Bởi hc_066 trong diễn đàn Chuyện trò
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 11-27-2008, 07:05 AM