Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 28

Phản hồi: Những câu nói hay liên quan đến MLM

Không quan trọng bạn có bao nhiêu thủ lĩnh mà quan trọng là bạn sẻ nhận được bao nhiêu từ mạng lưới của mình .

Làm MLM một trong những điều quan trọng nhất là mình giúp được nhiều người thành công cùng với mình

Những người thất bại không phải là những người lựa chọn sai hay làm không thành công mà là những người không quyết định gì cả )

người bi quan chỉ nhìn thấy khó khăn trong cơ hội,người lạc quan là người nhìn thấy cơ hội trong khó khăn

Trích dẫn Gửi bởi hiepyta
    Không quan trọng bạn có bao nhiêu thủ lĩnh mà quan trọng là bạn sẻ nhận được bao nhiêu từ mạng lưới của mình .
    mình có cảm giác rằng bạn luôn có thành kiến với kinh doanh theo mạng!nếu nó là không tốt,là lừa đảo thì tại sao trên thế giới lại có nhiều người làm và thành công với nó như vậy?tại sao BILL GATE giầu có như vậy,thành công với lĩnh vực công nghệ thông tin đến vậy mà ông lại phát biểu"nếu cho ông ta bắt đầu lại sự nghiệp từ con số 0 thì ông ta sẽ chọn kinh doanh theo mạng'?nếu kinh doanh theo mạng không tốt thì sao nó lại là xu thế của sự hội nhập kinh tế thế giới,sao chính phủ Việt Nam lại công nhận và ban hành cả bộ luật để tạo hành lang pháp lý cho ngành nghề này?người ta vẫn thường nói trong bất cứ lĩnh vực hoặc vấn đề gì người không biết thì bàn nhiều,còn người biết thì bàn ít!theo bạn thì bạn thuộc dạng nào?nếu bạn muốn thực sự hiểu kinh doanh theo mạng là tốt hay xấu thì cách tốt nhất là bạn hãy trải nghiệm với nó và lưu ý đến việc lựa chọn một công ty để tham gia vì không phải công ty nào cũng có thể tham gia được!chúc bạn và những người giống bạn sẽ có cái nhìn đúng đắn hơn về ngành nghề này!
    Updated:

Trích dẫn Gửi bởi agelhaithanh
    Làm MLM một trong những điều quan trọng nhất là mình giúp được nhiều người thành công cùng với mình
    bạn nói hay lắm!rất vui nếu được trao đổi với bạn!số của mình là:0904388114
    Updated:
    Bạn thất bại không phải vì những gì những gì bạn chưa biết mà thất bại vì những gì mà bạn tưởng rằng mình đã biết.
    Nếu bạn có suy nghĩ rằng mình làm nhiều thì tuyến trên hưởng bạn sẽ không bao giờ thành công với kinh doanh theo mạng.
    Lựa chọn linh doanh theo mạng là bạn đã bước lên bục đầu tiên của sự thành công nhưng để đứng được ở bục cao nhất bạn phải biết cách lựa chọn một công ty để hợp tác và kiên trì với nó đến cùng(nhưng phải chắc chắn rằng lựa chọn của bạn là tốt nhất).
    Người thành công là người quyết định nhanh và thay đổi quyết định của mình nột cách chậm dãi,người thất bại là người thay đổi quyết đinh một cách nhanh chóng và luôn lững lự khi quyết định.

tôi thích hưởng 1% sự cố gắng của 100 người hơn là hưởng 100% sự cố gắng của 1 người

Nếu bạn muốn trở thành một con đại bàng, hãy suy nghĩ và hành động như những con đại bàng...
    "Bạn là trung bình cộng của 5 người bạn tiếp xúc nhiều nhất". Nếu muốn thành đại bàng, bạn phải chơi với đại bàng. Chơi với gà con, bạn chỉ là gà con mà thôi

Trích dẫn Gửi bởi truongducsu_bacgiang
    mình có cảm giác rằng bạn luôn có thành kiến với kinh doanh theo mạng!nếu nó là không tốt,là lừa đảo thì tại sao trên thế giới lại có nhiều người làm và thành công với nó như vậy?tại sao BILL GATE giầu có như vậy,thành công với lĩnh vực công nghệ thông tin đến vậy mà ông lại phát biểu"nếu cho ông ta bắt đầu lại sự nghiệp từ con số 0 thì ông ta sẽ chọn kinh doanh theo mạng'?nếu kinh doanh theo mạng không tốt thì sao nó lại là xu thế của sự hội nhập kinh tế thế giới,sao chính phủ Việt Nam lại công nhận và ban hành cả bộ luật để tạo hành lang pháp lý cho ngành nghề này?người ta vẫn thường nói trong bất cứ lĩnh vực hoặc vấn đề gì người không biết thì bàn nhiều,còn người biết thì bàn ít!theo bạn thì bạn thuộc dạng nào?nếu bạn muốn thực sự hiểu kinh doanh theo mạng là tốt hay xấu thì cách tốt nhất là bạn hãy trải nghiệm với nó và lưu ý đến việc lựa chọn một công ty để tham gia vì không phải công ty nào cũng có thể tham gia được!chúc bạn và những người giống bạn sẽ có cái nhìn đúng đắn hơn về ngành nghề này!

Có sự nhầm lẩn ở đây rồi anh bạn .Tui cũng đi theo con đường KDTM mà :103:,nói nó lừa đảo hồi nào đâu.Tất nhiên tui phải quan trọng là cái mạng lưới đẻ cho tui ra bao nhiêu tiền rồi.VD: tui làm amway chẵng hạn , nếu tui tạo ra 1 mạng lưới toàn những người đi tuyển dụng mà không biết bán hàng thì nó thành mạng lưới gì ???~X(

Trích dẫn Gửi bởi truongducsu_bacgiang

Có sự nhầm lẩn ở đây rồi anh bạn .Tui cũng đi theo con đường KDTM mà :103:,nói nó lừa đảo hồi nào đâu.Tất nhiên tui phải quan trọng là cái mạng lưới đẻ cho tui ra bao nhiêu tiền rồi.VD: tui làm amway chẵng hạn , nếu tui tạo ra 1 mạng lưới toàn những người đi tuyển dụng mà không biết bán hàng thì nó thành mạng lưới gì ???~X(

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Sự liên quan giữa cán cân thương mại và tỷ giá hối đoái???
    Bởi quanghuongit trong diễn đàn Kinh tế học đại cương
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 09-29-2016, 06:42 PM
  2. Duy trì quan hệ với các nhân vật V.I.P, gọi điện nói gì bây giờ?
    Bởi manhvlance trong diễn đàn Kỹ năng của tôi
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 07-20-2013, 08:52 PM
  3. đề cương liên quan đến thực tập ngân hàng
    Bởi samnguyen trong diễn đàn Ngân hàng
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 11-12-2010, 05:42 AM
  4. Một số tài liệu liên quan đến môn Quan hệ Kinh tế quốc tế.
    Bởi daothuhuyen93 trong diễn đàn Chia sẻ đề thi, tiểu luận, đồ án, luận văn
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-20-2010, 03:51 PM
  5. Vân Tay Liên Quan đến Cá Tính ?
    Bởi hc_066 trong diễn đàn Chuyện trò
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 11-27-2008, 07:05 AM