Kết quả 1 đến 6 của 6

Phản hồi: Bán hàng đa cấp???

Ngành nghề gì cũng có lừa đảo và làm ăn chân chính. Bán hàng đa cấp không lừa gạt cũng là một cách để làm giàu, hoàn toàn ủng hộ. Không phải tất cả Công ty đa cấp đều giống nhau, vì vậy đừng đưa ra câu hỏi là có tin vào bán hàng đa cấp không mà hãy hỏi là có tin vào Công ty ABC nào đấy không?

Cám ơn bạn nhiều nha.Thực ra mình cũng sắp là nhân viên bán hàng đa cấp cho công ty amway.Nhưng mình đang phân vân về học,lại còn lỡ may là đồ giả thì uy tín của mình nưa chưa,mình ko thể mất nó vì sau này mình con phải làm việc.Nhưng bạn nói thế làm mình quyết tâm hơn.Cám ơn.Có tin,có tin....tuyệt vời

Trích dẫn Gửi bởi chip_m
    Ngành nghề gì cũng có lừa đảo và làm ăn chân chính. Bán hàng đa cấp không lừa gạt cũng là một cách để làm giàu, hoàn toàn ủng hộ. Không phải tất cả Công ty đa cấp đều giống nhau, vì vậy đừng đưa ra câu hỏi là có tin vào bán hàng đa cấp không mà hãy hỏi là có tin vào Công ty ABC nào đấy không?
    nếu bạn nói các cty bán hàng đa cấp đều không giống nhau. thì bạn cũng không nên khẳng định là nó đúng, nó tốt. đây cũng là một vấn đề rất bức xúc của nhà nước và nhiều người đó bạn ạ. vài ý chia sẽ với bạn.

Đa cấp nếu là chân chính thì có tương lai thật
    Tuy nhiên trong thời buổi hiện giờ mọi người ít có ai phân biệt được đâu là chân chính, đâu là lừa gạt cả
    Giờ mà có giải thích thì cũng khó ai mà tin được
    Bởi vì các công ty lừa đảo đã hoạt động khá mạnh làm ảnh hưởng tới thương hiệu của các công ty kia rồi
    Đa cấp cần sự kiên trì rất lớn
    Nếu là mình mình vào đa cấ chỉ với mục đích đó là học hỏi cách làm việc và trau dồi kĩ năng mềm, gắn bó với ngành này mình thấy không an tâm lắm

Thời điểm này Đa cấp bắt đầu xiết chặt lại.. Bộ bắt đầu ra tay thẳng .. Cơ hội cho các công ty làm ăn chân chính đi lên..!