Trang 1 của 16 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 153

Những bạn yêu thích và đam mê MLM vào đây ghi danh làm quen nhé ^^!

Đáng lẽ mà nói thì topic này không được phép được có ở trong Box vì ở diễn đàn đã có Box làm quen và lập hội nhóm rồi, tuy nhiên topic này là một ngoại lệ bởi vì MLM có những bản sắc đặc biệt và mình có cách quản lý riêng của mình.

Topic này là cơ hội để các MLMer và các member khác giao lưu và cũng chính là một cơ hội để cho các bạn được Market chính bản thân mình. Nhưng đồng thời topic này cũng là lời nhắc nhở của mình dành cho tất cả các MLMer, đó là: ngoài topic này ra các bạn tuyệt đối không được lập thêm 1 topic nào khác thành lập hội nhóm gồm các MLMer cùng công ty. Trên thế giới có hàng ngàn công ty MLM và ở Việt Nam con số này cũng không hề nhỏ, nếu như mỗi công ty mà lại có 1 topic riêng thì sẽ làm loãng nội dung của Box đồng thời cũng sẽ làm rạn nứt tinh thần đoàn kết của các MLMer như đã từng xảy ra ở một vài diễn đàn khác.

Các bạn cũng chú ý : topic này là nơi chỉ để ghi danh thôi, không phải là nơi nói chuyện phiếm nhé ( muốn trao đổi cá nhân thì các bạn hãy dùng 2 chức năng của diễn đàn là viết comments hoặc tin nhắn cho nhau ). Mọi người cũng chú ý là nên viết theo mẫu dưới đây nhé:

Họ tên: ( ghi họ tên của bạn )
    Nick Name: ( tên bạn dùng trong diễn đàn )
    Tel : ( số điện thoại, bạn ghi cũng được mà không ghi cũng được )
    MLM : ( tên công ty MLM mà bạn đang hợp tác kinh doanh, với các bạn chưa làm MLM thì không cần phải ghi. Còn với các MLMer các bạn có thể không ghi cũng được )

Đôi nét về bản thân: ( bạn hãy nói ngắn gọn cho mọi người biết về bạn nhé ) )

Nào bây giờ mình xin viết mẫu trước để các bạn viết theo:

Họ tên: Trần Văn Cường
    Nick Name: VINI84CUONG

Đôi nét về bản thân: Sinh ra và lớn lên trên một đảo nhỏ. Tôi là cựu sinh viên và cũng từng là một người lính Hải Quân.

Giờ xin mời các bạn tiếp tục ghi danh làm quen nào :53:

Phản hồi: Những bạn yêu thích và đam mê MLM vào đây ghi danh làm quen nhé ^^!

ko thấy ai ghi danh nhỉ.dạo này lười ko viết bài . bác cường cho em ghi danh nhé:
    họ tên : Nguyễn Xuân Dương
    Nick : yeuthamtn
    SN:1989
    Đôi nét về bản thân: sinh ra tại hưng yên vào ngày trọng đại 28/03/89 sau đó 7 năm 1996 chuyển lên Thái Nguyên sống cho đến bây h. đang là SV trường đại học kỹ thuật công nghiệp Thái Nguyên
    Cty cộng tác : Oriflame
    Ước mơ : trở thành 1 trong 5 người giàu nhất việt nam

họ tên : phạm anh dũng
    nick : anhdung48qtkd
    đôi nét về bản thân : hiện đang là sv năm 3 chuyên ngành quản trị kinh doanh tổng hợp ĐH TÂY BẮC (LỚP LIÊN KẾT LẤY BẰNG KINH TẾ QUỐC DÂN)

thanhs bác vinacuong84 lập ra topic này cho mọi người học hỏi, em gặp bác trên khá nhiều diễn đàn,cho em đoán nhé( không trúng thì thôi) bác đang công tác tại một cty rất nổi tiếng mà nói_ ra_ thì_ ai_ cũng_ biết_ đó_là_cái gì_ nhưng_ chả_ ai_ muốn _ động_ tới.(*)(*)(*)
    King nghiệm về lĩnh vực này em còn lém lắm, nên bữa nào bác rảnh cho em học hỏi,( cafe Đắng, đầu huỳnh thúc kháng đó)
    Em tên Long, năm nay ngoài 20 tuổi, sông và làm viêc tại Hà Nội, mong muốn nhiều thứ lắm,* ttrong cuộc sống tham một chút nhiều cái hay lắm*
    ai là người yêu thích MLM háy chia sẽ hết lòng nhé (*), nghiêm cấm anti MLM,
    thếa hiện mình là người văn hoá khi comment :>

Họ và tên: Lê Tuấn Long
    Nickname: Longdo
    MLM: Vision International People Group
    Mobile: 01236523234
    Đôi nét về bản thân:
    Địa chỉ: Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội.
    Sinh năm 1980, nam, chưa lập gia đình, đang yêu.
    Sở thích: Toán học, cờ tướng, âm nhạc, tình bạn chân thành, hoa hồng và Loài hoa màu trắng.
    Mục đích cuộc đời: Trước khi chết tôi muốn tìm cho mình 1 triệu người bạn
    Phương tiện: MLM - Kinh doanh nhiều tầng.
    Đối tác lựa chọn: Vision International People Group.
    Tuấn Long thực sự đam mê MLM. Nó đơn giản như chính cuộc sống. Đặc biệt trong Vision, Tuấn Long thấy mình KHÔNG PHẢI LÀ MỘT CON NGƯỜI - Tuấn Long CHÍNH LÀ CON NGƯỜI.!

Họ và tên : Đoàn Duy Trung.
    Nickname: Kobold3012
    Nick Y!M: trung_doanduy
    Sinh năm : 1984
    Vài nét về bản thân:

Sinh ra và lớn lên tại thành phố hoa phượng đỏ - Hải Phòng, hiện đang là sinh viên năm cuối. Yêu thích thể thao: bóng đá cầu lông, tennis, yêu màu áo quỷ đỏ MU. Thích tìm hiểu về MLM, ham học hỏi muốn kết bạn với mọi người.
    Ước mơ: Đc tự do về tiền bạc trước năm 45 tuổi

Họ tên: Long Anh Vịnh
    Nick Name: longanhvinh
    Tel : 016 97 112 900
    Email: ctysynergy@gmail.com
    vinh@teamsmi.jp
    Yahoo: synergyhcm
    MLM : Synergy WorldWide

Đôi nét về bản thân:
    Đang học tập và làm việc tại Sài Gòn.
    Mong muốn: Xóa bỏ mọi tư tưởng xấu về KDĐC của người dân Việt Nam

Họ Tên: Nguyễn Văn Khiêm
    Ngày sinh: 25/12/1990
    Mail: duckhiem90@gmail.com
    Tell: 01689929094
    Quê Quán: Quý Sơn-Lục Ngạn-BắcGiang. Hiện đang là sinh viên năm thứ 2 khoa Kinh Tế& Phát Triển Nông Thôn, Đại học Nông Nghiệp Hà Nội
    Đối tác: Thiên Ngọc Minh Uy
    Ước Mơ: "tôi chỉ có một ước mơ nhỏ bé là có một tuyến dưới"
    Nếu bạn có ước mơ và ý chí làm giàu hãy đến với tôi.tôi và các bạn sẽ cùng đi một con đường."đường dẫn tới thành công". Nào hãy nhấc điện thoại lên hoặc liên hẹ theo mail tối sẽ giúp các bạn với những gì tôi có thể. bạn có thành công tôi mới có thành công.vậy tại sao không chúng ta không bắt tay nhau???

họ tên : Phan trung Kiên
    21 tuổi sinh viên trường cao đẳng sư phạm hà nội
    y/h ime020389
    MLM Amway Where life get better
    làm amway nhưng chơi kiểu hệ thống 3 chân đẩy
    không cần quá giàu chỉ cần không phải lo vì tiên

Họ Tên:Lê Thị Bích Chi

Sinh năm:1986

yahoo:hoalan_chi

email:khoanhkhacsaobang@gmail.com

Sinh ra ở Huế,nhưng lớn lên thì rất nhiều nơi.Hiện tại đang làm việc tại HCM chuyên ngành kế toán.

Các bạn tiếp tục nào

Trang 1 của 16 12311 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Danh ngôn tình yêu, câu nói danh ngôn hay nhất mọi thời đại
    Bởi dohuynhngocbich trong diễn đàn Giới thiệu dịch vụ
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-14-2016, 08:13 PM
  2. Tình yêu hay chỉ là thói quen?
    Bởi phongnet.com trong diễn đàn Chuyện trò
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 10-08-2010, 06:28 PM
  3. Danh ngôn yêu thích của bạn là gì
    Bởi thangttmobile trong diễn đàn Chuyện trò
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 06-19-2010, 05:15 PM
  4. Danh sách các tài liệu đã được yêu cầu và đáp ứng. Tính đến ngày 12/08/2008
    Bởi doken trong diễn đàn Yêu cầu tài liệu, giáo trình
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-12-2008, 11:32 PM
  5. Danh ngôn tình yêu!
    Bởi khanhtham trong diễn đàn Chuyện trò
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-03-2008, 04:12 PM