Kết quả 1 đến 5 của 5

xin tài liệu tham khảo luận văn tốt nghiệp.

chào mọi người. mình đang làm báo cáo thực tập về đề tài giao nhận hàng hóa xuất khẩu.
    Mình search trên google va tham kháo báo cáo của những năm trước nhung toàn đề tài NHẬP. hic. đau lòng quá.
    Bạn nào có bài báo cáo về đề tai2 giao nhận hàng XUẤT cho minh` xin tham khỏa được không.
    vui long gửi qua mail:
    johnnylam100827@yahoo.com
    thanks mọi người nhiều.

Phản hồi: xin tài liệu tham khảo luận văn tốt nghiệp.

không ai giúp hết. hic.

Mình cũng cần những tài liệu bên xuất nhập khẩu. Nếu bạn nào có vui lòng giúp đỡ nhé! Xin cảm ơn. nntruong89@yahoo.com

Trích dẫn Gửi bởi johnny89
    chào mọi người. mình đang làm báo cáo thực tập về đề tài giao nhận hàng hóa xuất khẩu.
    Mình search trên google va tham kháo báo cáo của những năm trước nhung toàn đề tài NHẬP. hic. đau lòng quá.
    Bạn nào có bài báo cáo về đề tai2 giao nhận hàng XUẤT cho minh` xin tham khỏa được không.
    vui long gửi qua mail:
    thanks mọi người nhiều.
    Các chứng từ nặng quá nên xóa bớt.........

Trích dẫn Gửi bởi johnny89
    vui long gửi qua mail:
    thanks mọi người nhiều.
    Nhớ những cực khổ khi mình chọn một ĐTTN về một lỉnh vực mà chưa có bất cứ một nghiên cứu nào trước đó về nó. Lúc đó, mọi người xung quanh nói rằng mình tự làm khó mình. Search trên google không có một thông tin liên quan. Lúc làm rất cực khổ, nhưng sau khi đánh giá người ta nói rằng ĐT này tương đương ĐT nghiên cứu cấp Bộ. Ở cấp Sở, người ta gợi ý mình nên đăng ký ĐT khoa học và để được cấp kinh phí nghiên cứu tiếp.

Các bạn ạ, cái mình cần không phải là những đánh giá về đề tài nghiên cứu của mình, mình chỉ tự hào về những kiến thức nền tảng mà thầy cô đã truyền đạt cho mình để mình có thể tự đi bằng chính đôi chân của mình.

Hãy tự tin vào chính bản thân mình, nó sẽ giúp chúng ta rất nhiều trong tương lai. Vậy đó.

Các Chủ đề tương tự

1. Luận văn: Luận văn:"kinh doanh xuất nhập khẩu hàng hóa trong nền kinh tế thị trư
    Bởi duythanhuct001 trong diễn đàn Chia sẻ đề thi, tiểu luận, đồ án, luận văn
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 10-04-2016, 04:11 AM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-08-2013, 09:01 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-24-2010, 02:56 AM
  4. Anh chị giúp em tìm một luận văn tốt nghiệp chuyên nghành Xuất Nhập Khẩu!
    Bởi djendajca trong diễn đàn Tài liệu sau đại học và NCS
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-30-2010, 02:03 AM
  5. đề tài tốt nghiệp khóa luận kế toán tham khảo
    Bởi gg.satthutq94 trong diễn đàn Kế toán - Kiểm toán
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 04-23-2010, 09:18 PM