PDA

View Full Version : Lập kế hoạch marketing internet

nguyenbahoang1
10-30-2010, 03:57 AM
Mình đang làm bài tập môn marketing internet có nội dung như sau "Lập kế hoạch marketing "moving online" cho 1 công ty.Các bạn có thể giúp mình chia sẽ những hiểu biết hay kinh nghiệm của mình về vấn đề này nhé.Thanks mọi người!

linktac
10-30-2010, 04:10 AM
Phản hồi: Lập kế hoạch marketing internet

Bạn có thể tham khảo cuốn sách marketing số để biết thêm chi tiết, cuốn đó rất hay nói tổng quan về digital marketing trong đó có phần online marketing đó bạn

linktac
11-09-2010, 04:51 PM

oạch đây là chủ đề hay đó bạn long có quyển ebook đó không post lên cho anh em cùng tham khảo đi

linktac
11-10-2010, 09:28 PM

bạn search online có nhiều sách nói về vấn đề này, sau đó dựa vào sách tìm hiểu hoạt động online marketing trên internet là sẽ thấy ra liền à ;)

Thinhquang chemi
09-15-2011, 04:18 PM

Sản phẩm của công ty là gì ? dù là marketing trực tuyến hay truyền thống thì với mỗi loại sp đều cần một chiến dịch khác nhau. Bạn nói rõ hơn về sp mà bạn định làm ?

Thinhquang chemi
04-09-2013, 11:49 PM

Mình chỉ đang tiềm hiểu về dịch vụ email marketing, bạn có thể vào blog mình : http://tuyetchieumarketing.blogspot.com/ nơi đó có khái quát về dịch vụ, cách thứ tạo email, soạn email như thế nào... bạn có thể tham khảo

supports
07-27-2013, 03:48 AM

cái đó gọi là online makerting :D kế hoac85h chủ yếu là quảng cáo trên các mạng xã hội và website của công ty :D

supports
08-23-2013, 11:17 PM
cảm ơn thông tin của bác nhé