PDA

View Full Version : Việt Nam AIRLINE

manhvlance
01-22-2013, 06:39 AM
Hiện nay em đang tìm hiểu thông tin marketing của việt nam airline, mà tìm kiếm thông qua google có vẻ không khả thi lắm, em rất mong được anh, chị và mọi người giúp đỡ.:xitmui::xitmui::xitmui:

trungvn2092
01-22-2013, 07:40 AM
hiện nay em đang tìm hiểu thông tin marketing của việt nam airline, mà tìm kiếm thông qua google có vẻ không khả thi lắm, em rất mong được anh, chị và mọi người giúp đỡ.:xitmui::xitmui::xitmui:ok .

prondass
01-22-2013, 05:03 PM
Phản hồi: Re: Việt Nam AIRLINE

Ai đó có thể cho em chút thông tin định hướng đc không ạ, em đã tìm kiếm nhưng hầu như không có thông tin về hoạt động marketing

prondass
01-28-2013, 06:08 AM
Phản hồi: Việt Nam AIRLINE

Hiện nay em đang tìm hiểu thông tin marketing của việt nam airline, mà tìm kiếm thông qua google có vẻ không khả thi lắm, em rất mong được anh, chị và mọi người giúp đỡ.:xitmui::xitmui::xitmui:Đã một tuần trôi qua mà không tìm được sự trợ giúp, chắc em toi mất @@!

prondass
02-04-2013, 07:53 AM

Đã một tuần trôi qua mà không tìm được sự trợ giúp, chắc em toi mất @@!Bạn cứ thử tìm tất cả các từ khóa liên quan đến việt nam ailline, tổng hợp các bài viết lại rồi tìm xem họ markrting những hình thức như thế nào.

gerrard98765
02-26-2013, 05:54 AM

MÌnh tìm thử rồi mà thông tin dường như không có nhiều @@! Tìm trên google luôn mà cũng tìm không thấy thứ mình cần tìm .hix