PDA

View Full Version : vốn ít, làm gì đây

hungvukcr1
07-09-2010, 04:52 PM
Rất mong sự chia sẻ ý kiến của các bạn:
Ngoài công việc chính 8 tiếng một ngày tại trường, chủ nhật được nghỉ, thì tôi có thể làm gì với số vốn 50tr đồng đây: tôi có dự định mua đất để trồng trọt, mua bán, môi giới điện thoại di động, các bạn hãy cho tôi một lời khuyên.:))

tindaica
07-10-2010, 03:35 AM
Phản hồi: vốn ít, làm gì đây

Thật sự có rất nhiều người như Bác trong đó có mình. Với số vốn đó cũng có thể làm được rất nhiều cái nhưng chưa biết nó có khả thi hay không, có mang lại hiệu quả hay không ......túm lại là sợ thất bại. Và cứ muốn chắc chắn nên cứ tìm hiểu và cho đến bây giờ chưa làm được cái gì ra hồn. Có lẽ E và Bác nên tìm hiểu thêm và có quyết định đúng đắn cho hướng đi sắp tới của mình

danlongthanh
07-10-2010, 05:02 PM
Phản hồi: vốn ít, làm gì đây

Chào bạnLàm kinh doanh gì với số vốn ít, thời gian cũng hạn chế (vì hàng ngày đi làm hành chính, chỉ còn các buổi tối và CHỦ nhật):Vậy bạn thử tham khảo hình thức kd này nhé: - không cần vốn- chủ động thời gian- có thể làm bất cứ lúc nào rảnh- làm chủ hệ thống kd của mìnhmình đã phân tích tại mục Câu chuyện nghề nghiệp rồi, bài khởi nghiệp mà ko cần vốn ý.Chúc bạ có thể tìm ra hướng cho mình nhé