PDA

View Full Version : Bạn sẵn lòng chia sẻ những thông tin cá nhân nào với các thành viên VnEcon?

gerrard98765
01-13-2010, 06:31 AM
Trong hồ sơ của bạn tại VnEcon, bạn sẵn lòng cho mọi người biết những thông tin cá nhân nào về bạn?

Bạn đọc VnEcon có thể lựa chọn một lúc nhiều thông tin.

Họ tên
Tình trạng hôn nhân
Nơi ở/ tên Cty làm việc/ nơi học tập
Chuyên môn
Nghề nghiệp
Chức vụ
Mức thu nhập
Sở thích
Yahoo ID
Email
Một vài thông tin khác nữa(Sẽ nói ở dưới)

Thanks for voting!

--- Update ---
Mọi người ơi. Đây là topic bàn về việc "bạn sẵn lòng cho mọi người biết những thông tin cá nhân nào?"

Các bạn vào đây để giới thiệu về bản thân nhé.

hienpq
01-13-2010, 06:31 PM
Phản hồi: Bạn sẵn lòng chia sẻ những thông tin cá nhân nào với các thành viên Vn

Trong hồ sơ của bạn tại VnEcon, bạn sẵn lòng cho mọi người biết những thông tin cá nhân nào về bạn?

Trước mắt, chưa muốn chia sẽ những thông tin cá nhân đến tất cả các thành viên và sẽ cho các bạn biết về phần này trong thời gian gần;

Hiện tại mình chỉ sẳn lòng chia sẻ về chuyên môn, nghiệp vụ và tất cả những gì mà mình có thế chia sẽ được.

TD: Kinh nghiệm và kỹ năng làm việc trong công sở, hoặc phương pháp kết hợp giữa hoàn thành công việc được giao nhưng vẫn có thời gian để cập nhật bổ sung những kiến thức mới ............

Chuyên ngành: Các nghiệp vụ về kỹ thuật của ngành Lâm nghiệp và các kiến thức về ngành Kinh tế nông nghiệp.

Chỉ bao nhiêu đó thôi, còn các phần còn lại chỉ giành cho những người bạn thân thiết nhất !!! (các bạn thông cảm phần này nha)

anhlateo1108
01-14-2010, 09:55 PM
Phản hồi: Bạn sẵn lòng chia sẻ những thông tin cá nhân nào với các thành viên Vn

Xin chào các bạn, tôi là thành viên mới dăng ký xin được làm quen

Họ tên: Nguyễn Phú Cương
Tình trạng hôn nhân: có vợ và hai con
Nơi ở/ tên Cty làm việc/ nơi học tập: Đã nghỉ hưu
Chuyên môn: Quản lý kinh tế (Tốt nghiệp Đh KTQD 1970)
Nghề nghiệp: Quản lý
Chức vụ: Nghỉ hưu
Mức thu nhập: Lương hưu cán bộ nhà nước
Sở thích: Đọc báo sách, xem phim
Yahoo ID nphucuong
Email nphucuong@yahoo.com
Tôi đã nghỉ hưu, cso thời gian rảnh tôi vào mạng Internet đọc báo chí, và học thêm, Rất mong được các bạn giúp đỡ. Tôi không có nhiều kiến thức về mạng nên phải tự giới thiệu trên thu này mong BQT mang và các bạn thông cảm
Năm mới thân mến chcú các bạn mạnh khỏe thành đạt và hạnh phúc
NPC

anhlateo1108
01-15-2010, 02:50 AM

Họ tên: Võ Thị Như Quỳnh
Tình trạng hôn nhân: đang có người yêu
Nơi ở/ tên Cty làm việc/ nơi học tập: Biên Hoà
Chuyên môn: Kế toán(Đang học quãn trị kinh doanh)
Nghề nghiệp: kế toán
Chức vụ: kế toán
Mức thu nhập: tạm ổn
Yahoo ID nhuquynh_vothi
Email nhuquynh_vothi@yahoo.com

phamthaovnn
01-15-2010, 06:05 AM

hihi chào cả nhà, mình xin tự giới thiệu:
họ tên: trần thị thanh thanh
năm sinh: 1987
nghề nghiệp: mài mòn 1 vài chỗ trên ghế giảng đường Đại học gần 4 năm, chuyên ngành QTKD
tình trạng hôn nhân: "tồn kho", không biết có "mất chìa khoá" không
yahoo ID: ely_matden
e hèm, chỉ có thế thui
rất zui được làm quen với mọi người

phamthaovnn
01-15-2010, 10:38 AM

Tôi tên là : Ngô Bảo Quốc, sinh năm : 1974
Quê quán : thôn Phú Mỹ - Xã Hàm Mỹ - Hàm Thuận Nam - Bình Thuận
Nghề nghiệp : Kinh doanh quả Thanh Long xuất khẩu
Rất mong tìm được đối tác trong lĩnh vực xuất khẩu quả Thanh Long, rất hân hạnh được chào đón các nhà đầu tư có thiện chí. thông tin liện hệ qua địa chỉ : Km 06 QL 1A Xã Hàm Mỹ - HTN - Bình Thuận. Mobifone : 0908151249 Email quocworldsoft@yahoo.com
Xin trân trọng Kính Chào !!!

phamthaovnn
01-15-2010, 01:55 PM

Họ tên:phạm Văn Bằng
Tình trạng hôn nhân: Người ta đã bỏ tôi rồi bạn ơi!
Nghề nghiệp:SV trường CĐ thương mại và du lich HN
Chuyên ngành: Quản trị doanh nghiệp
Chức vụ:Hiẹn tại vãn là dân đen..:D
Mức thu nhập: Chủ yếu sống nhờ vào viện trợ...Xí hổ ưa!
Sở thích: Nghe nhạc.đọc truyện...
Yahoo ID:muaxuantuoitre86
Email : Trongbang1503@gmail.com
Sđt : 0977332588
Phương châm của mình là:" Sống là ko chờ đợi". Những đáng là của mình thì phải dành cho mình. Rất vui được làm quen với mọi người!!!

vongocbao
01-15-2010, 07:55 PM

các bạn cho mình lèm wen zoi' phone 01676271629

vongocbao
01-15-2010, 08:14 PM

mình lèm wen zoi' nhen yahoo: kehaugirl_gttn

huong2211hd
01-15-2010, 08:22 PM

minh` la` Chau
minh` dang la` thanh` vien club Thanh` cong truoc' tuoi? 30
neu' ai muon' tham gia club thi` lien he voi' minh`
yahoo: thegoodguy_minhchau

cushinthang
01-15-2010, 08:24 PM

Họ tên : nguyễn thị nhân
Tình trạng hôn nhân : đang tìm người yêu
Nơi ở/ tên Cty làm việc/ nơi học tập : đại học vinh
Chuyên môn : QTKD
Nghề nghiệp : thất nghiệp
Chức vụ : sinh viên
Sở thích : du lịch, đọc truyện tranh, nói chuyện với bạn bè...
Yahoo ID : satthuvolam15690
Email : nhankixty@gmail.com
mình rất vui được làm quen với mọi người và mong mọi người hãy giúp đỡ mình và tất cả mọi người trong diễn đàn. thanks

new led
01-15-2010, 08:24 PM

Chào các bạn!
Mình tên là Đỗ Thị Bích Thủy
Sinh ngày :20-02/1988
Quê mình ở Hải Phòng hiện tại mình đang sống và làm việc ở Tp.HCM
Nghề nghiệp: Kế toán
Chức vụ: Nhân viên
Sở thích: ăn những món mẹ nấu, đọc sách, xem phim, nghe nhạc và đi du lịch nhiều nơi
Mình rất vui khi được làm quen với các bạn qua địa chỉ mail:bichthuyhp88@yahoo.com

cushinthang
01-15-2010, 10:33 PM

Họ tên Nguyễn Tuấn Vũ
giới tính Nam
YM secrets_and_success@yahoo.com.vn
Hân hạnh làm quen với các bạn
P/s mình đang rất quan tâm kinh doanh theo mạng, có bạn nào cũng quan tâm như mình ko

ole
01-15-2010, 10:45 PM

xin chào tất cả các bạn
Mình hiện đang là sv năm 2 của HVTC
chuyên ngành MKT
nick name là Ma Xó :D tên là Mai Hương
mong đc giao lưu và chia sẻ kiến thức với mọi người , nhất là MKT ! :)
email : maihuong_aof@ymail.com

hautran200594
01-15-2010, 11:51 PM

Họ tên: Trần Hồng Minh
Tình trạng hôn nhân: Single
Nơi ở/ tên Cty làm việc/ nơi học tập: CTy TNHH Truyền thông Đại Lâm
Chuyên môn: Tổ chức sự kiện
Nghề nghiệp: Tổ chức sự kiện
Chức vụ: nhân viên
Sở thích: Đọc sách, chơi game, ăn đồ nướng, cafe, xem cinema
Email: dailam.sukien@gmail.com
Mình vào diễn đàn với mong muốn được học tập và chia sẻ kiến thức cùng mọi người. ~^^~

hautran200594
01-16-2010, 01:21 PM

Tên: Phạm Công Đồng
Ngày sinh: 18/04/1990
Gt: nam.
Hôn nhân: chưa
Đag ở và học tập tại tp Long Xuyên-An Giang
Chuyên ngành tài chính ngân hàng
Nghề ng: sinh viên
Chức vụ: chưa
Thu nhập: chưa
Sở thích lướt wed, tán gẫu(tám) với bạn bè.
Mail: pc_dong@yahoo.com.vn
yahoo ID: pc_dong
rất vui đc làm quen với mọi người.

hautran200594
01-16-2010, 03:41 PM

minh rat vui khi duoc la thanh vien. neu ban nao co mau moi de 1 ti cho minh xin thi hay biet bao.=:) oi! hinh gap that dep day nhung kho qua. minh chua the gap nhung hinh nhu vay duoc.

quangcaodienlanh
01-16-2010, 05:20 PM

Họ tên Vũ Văn Trung
Tuổi 23
Giới tính Nam
Tình trạng hôn nhân Độc thân
Nơi ở/ tên Cty làm việc/ nơi học tập Không Cố Định :D
Chuyên môn xem xét khả năng rủi ro trong lĩnh vực đầu tư chứng khoán( Có thể gọi là vạch lá tìm sâu cũng được)
Nghề nghiệp đang là sinh viên năm 3 đại học kinh tế
Chức vụ không có
Mức thu nhập không ghi có được không? Em sợ bị đánh thuế lắm
Sở thích Chứng khoán, ăn uống, nghe nhạc, chơi game, ngủ........
Yahoo ID Kyo_pyro_0902
Email Kyo_pyro_0902@yahoo.com
Updated:
Rất vui được làm quen với mọi người :D

quangcaodienlanh
01-16-2010, 06:51 PM

xin chào các bạn!!!
Mình là Lý.
20t. Hiện đang là sv năm thứ 2 của trường DHKHXHNV
Updated:
Tình trạng hôn nhân: không:-c
Nghề nghiệp: sinh viên kiêm nhân viên của E-plus(157 HỒ ĐẮC DI.NAM ĐỒNG.HN)
Sở thích: nghe nhạc, hát nhạc, sáng tác nhạc(do khí hậu trái đất nóng lên =>đên nay vẫn chưa có tác phẩm đầu tay). Ngoài ra, mình thích tổ chức tiệc,các buổi đi chơi,học nhóm,hội họp..
Nick Yahoo: Skyimme

MÌNH RẤT VUI VÌ ĐƯỢC LÀM QUEN VỚI CÁC BẠN!!

quangcaodienlanh
01-16-2010, 08:11 PM

hj, mọi người mình là Hà, sinh viên năm 2 khoa SP tiếng Anh, ĐH Ngoại Ngữ ĐHQGHN
-tình trạng hôn nhân: chưa kết hôn nhưng ko độc thân:D
- quê: Hải Dương
-email: smile_up_ok2000@yahoo.com
rất mong đc làm quen vs mọi người, và cùng chia sẻ kiến thức...

shopnmm
01-16-2010, 10:25 PM

tên: Nhung
ngày sinh: 28.11.1990
nghề nghiệp: sinh viên
sở thích: xem phim, nghe nhạc và nhiều thứ nữa...v.v.v
mong muốn của Nhung là vào 4rum, tìm hiểu các kiến thức về kinh tế và nếu có thể thì giao lưu với mọi người

shopnmm
01-16-2010, 11:18 PM

mình là MƯA NHỚ!!
một cái tên khá kì lạ phải không??
mình là một cộ bé rất thích mưa, năm nay mình 19 tuổi, mình đang là sinh viên năm thứ nhất trường đại học TÔN ĐỨC THẮNG.
xin chào các bạn!!
mình rất muốn có nhiều bạn trên diễn đàn nếu các bạn muốn làm bạn với mình hãy nhắn tin cho mình theo số diện thoại 01682424210:-c
chúc các bạn một ngày tốt lành!!!
\:D/\:D/\:D/

shopnmm
01-17-2010, 03:03 AM

Họ tên : nguyễn thiên ngân
Tình trạng hôn nhân : ko có
Nơi ở/ tên Cty làm việc/ nơi học tập:trường trung học cơ sở nguyễn trãi
Chuyên môn : thể thao
Nghề nghiệp : học sinh
Sở thích:thích nghe nhạc và ngồi ở biển nghe hóng gió
Yahoo ID : socnau_tinhyeu_03
Email :socnau_tinhyeu_03yahoo.com
nè còn số phone của mình là 0947700167 nếu ai muốn làm wen thì liên lạc nhé trừ nam không dược điện

vlvietlamvl
01-17-2010, 06:11 AM

Họ tên :Thái thị hàn ni
Tình trạng hôn nhân : single
Nơi ở/ tên Cty làm việc/ nơi học tập : trường HBU
Chuyên môn : kế toán
Nghề nghiệp : sinh viên
Mức thu nhập : nhận được học bổng hằng tháng " U TA CHI"
Sở thích : "lướt sóng"
Yahoo ID : timmotcaiten2000
Email : timmotcaiten2000@yahoo.com
Một vài thông tin khác nữa(Sẽ nói ở dưới): Ai có sở thích "lướt sóng" giống mình thì PM nhé....

cake1990
01-17-2010, 06:40 AM

Chào mọi người! Mình đang làm bài tiểu luận môn Triết học với đề tài" Tư tưởng triết học của

R.Đêcáctơ và sự ảnh hưởng của nó đến nền văn minh phương Tây hiện đại"

Ai có tài liệu không, chỉ giúp mình với, Tks!

cake1990
01-17-2010, 08:22 AM

tên: Dũng :|
ý kiến gì thì pm : dechoat_2401@yahoo.com**==

cake1990
01-17-2010, 03:48 PM

Họ tên: Đinh Thị Hằng
Tình trạng hôn nhân: đang có người yêu
Nơi ở/ tên Cty làm việc/ nơi học tập: Hải Phòng
Chuyên môn: Kế toán
Nghề nghiệp: thất nghiệp
Chức vụ: sinh viên
Mức thu nhập: =0
Yahoo ID dinhhang900
Email dinhhang900@yahoo.com.vn
mình là thành viên mới của diễn đàn rất vui được làm quen với mọi người.

manhvlance
01-17-2010, 04:25 PM

Họ tên: Nguyễn Văn Tuấn

Tình trạng hôn nhân: ko

Nơi ở/ tên Cty làm việc/ nơi học tập: Ngân hàng nhà nước Lai Châu

Chuyên môn: quản trị kinh doanh

Nghề nghiệp: Tổng hợp

Chức vụ: Cán bộ

Mức thu nhập:Đủ sống

Sở thích: Đọc sách báo, xem phim kinh dị

Yahoo ID: tuancassava@yahoo.com hoặc nvtuan_lch@sbv.gov.vn

Email: tuancassava@yahoo.com hoặc nvtuan_lch@sbv.gov.vn
Thêm một số thông tin khác (Sẽ nói ở dưới)

manhvlance
01-17-2010, 07:02 PM

Em chào các bác,các cô, có lẽ em là một trong số nhũng người ít tuổi ở diễn dàn nên có rất ít kinh nghiệm mong các bác.các cô giúp đỡ em với.em cảm ơn. Chúc mọi người thành công trong cuộc sống

manhvlance
01-17-2010, 07:18 PM

1. Họ tên: Nguyễn Vũ Khoa
2. Tuổi: 26
3. Giới tính: Nam
4. Tình trạng hôn nhân: married
5. Nơi ở/ tên Cty làm việc: Hà Nội / Tiens
6. Chuyên môn: CNTT
7. Nghề nghiệp: NPP của tập đoàn Tiens
8. Sở thích: xem fim, chơi games, đọc sách, đọc manga :D
9. Yahoo ID: own_my_nick
10. Email: nguyenvukhoa@gmail.com

thienminh144
01-17-2010, 08:36 PM

Tôi muốn nói với các bạn điều này: mỗi chúng ta đều có một sự nghiệp và mỗi chúng ta đều có những thế mạnh riêng và cũng có những điểm yếu vì không biết dùng thế mạnh của mình ở đâu, nơi nào, vị trí nào và lúc nào... chúng ta có thể chia sẻ điều đó, tôi đang ở diễn đàn kinh tế nhưng tôi không muốn nói đến các vấn đề tiền tệ hay những thứ gì liên quan đến nó trước mà tôi muốn chúng ta biết nhau trước khi nói về nghề nghiệp và phương pháp. tôi rất vui khi có ai đó thật sự tò mò.

bedaukute22
01-18-2010, 02:12 AM

Minh tên Phan Nhật Lam
Sinh ngày 07/03/1983
Minh chưa co gia đình
Công viec CB. VTLT
Minh Đong Thap
Rat vui long duoc lam quen voi moi nguoi hy vong chung ta se la nhung thanh vien vnecon mai mai nhe cac ban
So thich nghe nhac va dc choi bong da
Email: nhatlam83@yahoo.com.vn

dunghoang
01-18-2010, 04:42 AM

1.Tên tôi :NGUYỄN VĂN TRUNG
2.Tuổi :23-05-85
3.giới tinh:Nam
4.Hôn nhân :mới có người Yêu nhưng không biết thế nào
5.nghề nghiệp : sinh viên
6.nơi ở: GIA VIỄN -NINH BÌNH
7.chuyên môn ;xây dựng
8.sở thích ; CỜ TƯỚNG
tôi rất vui được làm quen với tất cả mọi người
Updated:
thế em muốn anh giúp em gì nào .nếu như có thể anh sẽ hết mình

bedaukute22
01-18-2010, 04:42 AM

1.Tên tôi :NGUYỄN VĂN TRUNG
2.Tuổi :23-05-85
3.giới tinh:Nam
4.Hôn nhân :mới có người Yêu nhưng không biết thế nào
5.nghề nghiệp : sinh viên
6.nơi ở: GIA VIỄN -NINH BÌNH
7.chuyên môn ;xây dựng
8.sở thích ; CỜ TƯỚNG
tôi rất vui được làm quen với tất cả mọi người
Updated:
thế em muốn anh giúp em gì nào .nếu như có thể anh sẽ hết mình

dunghoang
01-18-2010, 05:09 AM

Tôi muốn nói với các bạn điều này: mỗi chúng ta đều có một sự nghiệp và mỗi chúng ta đều có những thế mạnh riêng và cũng có những điểm yếu vì không biết dùng thế mạnh của mình ở đâu, nơi nào, vị trí nào và lúc nào... chúng ta có thể chia sẻ điều đó, tôi đang ở diễn đàn kinh tế nhưng tôi không muốn nói đến các vấn đề tiền tệ hay những thứ gì liên quan đến nó trước mà tôi muốn chúng ta biết nhau trước khi nói về nghề nghiệp và phương pháp. tôi rất vui khi có ai đó thật sự tò mò.
Bạn nói đúng, một diễn đàn thật sự chia sẻ sẽ tốt hơn! Chúng ta là chia sẻ kinh nghiệm hơn là việc xem ai thành công hơn và ghanh tị nó. Hãy chia sẻ để thành công!

duthu94
01-18-2010, 05:09 AM

Bạn nói đúng, một diễn đàn thật sự chia sẻ sẽ tốt hơn! Chúng ta là chia sẻ kinh nghiệm hơn là việc xem ai thành công hơn và ghanh tị nó. Hãy chia sẻ để thành công!

misuto
01-18-2010, 07:02 AM

Xem lại 12 ý của chủ đề nêu ra và xem xong phần viết của bạn, mình không thấy có ý nào liên quan đến chủ đề cả.

Mình cũng muốn "rất tò mò cho bạn vui", nhưng không biết "tò mò như thế nào để bạn vui" ???; nhưng mình sợ lạc đề và vi phạm nội qui của diễn đàn, nên nếu bạn muốn cho mình biết "như thế nào để bạn vui" thì xin nhắn tin riêng cho mình nhé.

Mong người ra chủ đề thông cảm. Vì mình nghĩ nên viết ở đây.

mylove101987
01-18-2010, 07:02 AM

Xem lại 12 ý của chủ đề nêu ra và xem xong phần viết của bạn, mình không thấy có ý nào liên quan đến chủ đề cả.

Mình cũng muốn "rất tò mò cho bạn vui", nhưng không biết "tò mò như thế nào để bạn vui" ???; nhưng mình sợ lạc đề và vi phạm nội qui của diễn đàn, nên nếu bạn muốn cho mình biết "như thế nào để bạn vui" thì xin nhắn tin riêng cho mình nhé.

Mong người ra chủ đề thông cảm. Vì mình nghĩ nên viết ở đây.

misuto
01-18-2010, 03:07 PM

Họ tên:phạm Thúy Hồng
Quê quán:vũng tàu
Tình trạng hôn nhân:ko
Nghề nghiệp:sinh viên
Sở thích:đọc tạp chí,đi du lịch
yahoo ID:lanhong02@yahoo.com
Mình là thành viên mới rất vui được làm quen với mọi người.

vunguyen.vstar
01-18-2010, 03:07 PM

Họ tên:phạm Thúy Hồng
Quê quán:vũng tàu
Tình trạng hôn nhân:ko
Nghề nghiệp:sinh viên
Sở thích:đọc tạp chí,đi du lịch
yahoo ID:lanhong02@yahoo.com
Mình là thành viên mới rất vui được làm quen với mọi người.

vunguyen.vstar
01-18-2010, 03:37 PM

[họ tên: Nguyễn Thị Hảo
ngày sinh:28/10/1988
quê quán: Ninh Bình
Sinh viên năm thứ 3 - Khoa Pháp luật Quốc tế - Đại học Luật Hà Nội
email: nguyenhaohung1988@gmail.com
nick nguyenhaohung1988
my phone:094 33 66 916:-c

weiling
01-18-2010, 03:37 PM

[họ tên: Nguyễn Thị Hảo
ngày sinh:28/10/1988
quê quán: Ninh Bình
Sinh viên năm thứ 3 - Khoa Pháp luật Quốc tế - Đại học Luật Hà Nội
email: nguyenhaohung1988@gmail.com
nick nguyenhaohung1988
my phone:094 33 66 916:-c

vunguyen.vstar
01-18-2010, 04:44 PM

tên: nguyễn đức Long
ngày sinh:14/2/1989
sinh viên năm 2 khoa tài chính DH ngân hàng tp.HCM
nick: soituyet_910
rất vui được lam quen với các bạn!!!!

weiling
01-18-2010, 04:44 PM

tên: nguyễn đức Long
ngày sinh:14/2/1989
sinh viên năm 2 khoa tài chính DH ngân hàng tp.HCM
nick: soituyet_910
rất vui được lam quen với các bạn!!!!

weiling
01-18-2010, 05:38 PM

Tôi tên : Nguyễn Tuấn Phương, Ngày sinh : 06/10/1978
Nghề nghiệp : Kế toán( Có kinh doanh thêm nghành cây bon sai)
Đã lập gia đình được 6 năm (đã có 1 baby được 5 tuổi):-c

dqua99
01-18-2010, 05:38 PM

Tôi tên : Nguyễn Tuấn Phương, Ngày sinh : 06/10/1978
Nghề nghiệp : Kế toán( Có kinh doanh thêm nghành cây bon sai)
Đã lập gia đình được 6 năm (đã có 1 baby được 5 tuổi):-c

viettopcare10
01-18-2010, 09:38 PM

Họ tên : trương vô kị
Nơi ở/ tên Cty làm việc/ nơi học tập: Q.thủ đức,tp hcm
Chuyên môn: điện tử- phần cứng và mạng máy tính
Nghề nghiệp: sinh viên
Sở thích: uống cafe nghe nhạc nhẹ(nhạc trịnh,ngô thùy miên...)
Yahoo ID: truongvoki_hiphop
Email: tvk761312@gmail.com
quê ở NINH THUẬN đang học ở tphcm

dqua99
01-18-2010, 09:38 PM

Họ tên : trương vô kị
Nơi ở/ tên Cty làm việc/ nơi học tập: Q.thủ đức,tp hcm
Chuyên môn: điện tử- phần cứng và mạng máy tính
Sở thích: uống cafe nghe nhạc nhẹ(nhạc trịnh,ngô thùy miên...)
Yahoo ID: truongvoki_hiphop
Email: tvk761312@gmail.com
quê ở NINH THUẬN đang học ở tphcm

viettopcare10
01-18-2010, 11:23 PM

cam on ban quan tri cho minh duoc gia nhap thanh vien cua dien dan,minh ten that la nguyen thanh duc, hien la ke toan truong cua don vi lhoi hanh cinh su nghiep, và dang theo hoc lop ke toan doanh nghiep,tai truong dai hoc Dong Thap.rat vui duoc lam quen voi tat ca cac ban.\:D/:-c

dqua99
01-18-2010, 11:23 PM

cam on ban quan tri cho minh duoc gia nhap thanh vien cua dien dan,minh ten that la nguyen thanh duc, hien la ke toan truong cua don vi lhoi hanh cinh su nghiep, và dang theo hoc lop ke toan doanh nghiep,tai truong dai hoc Dong Thap.rat vui duoc lam quen voi tat ca cac ban.\:D/:-c

baothanh12345
01-19-2010, 05:22 AM

Họ tên : hoàng hiếu
Tình trạng hôn nhân: đang cô đơn
Nơi ở/ tên Cty làm việc/ nơi học tập: HVTC
Chuyên môn : NGÂN HÀNG
Nghề nghiệp : SINH VIÊN
Chức vụ : nt
Mức thu nhập :ko biết
Sở thích :xem phim,lướt web,nghe nhạc,đi chơi,.....
Yahoo ID :giacmola_235
Email giacmola_235@yahô.com
Một vài thông tin khác nữa(Sẽ nói ở dưới
tôi là tôi

thimun229
01-19-2010, 05:22 AM

Họ tên : hoàng hiếu
Tình trạng hôn nhân: đang cô đơn
Nơi ở/ tên Cty làm việc/ nơi học tập: HVTC
Chuyên môn : NGÂN HÀNG
Nghề nghiệp : SINH VIÊN
Chức vụ : nt
Mức thu nhập :ko biết
Sở thích :xem phim,lướt web,nghe nhạc,đi chơi,.....
Yahoo ID :giacmola_235
Email giacmola_235@yahô.com
Một vài thông tin khác nữa(Sẽ nói ở dưới
tôi là tôi

baothanh12345
01-19-2010, 05:48 AM

Họ tên: Lê Việt Nam
Tình trạng hôn nhân: Độc thân :)
Nơi ở/ tên Cty làm việc/ nơi học tập: Cao Đẳng Kinh Tế Đối Ngoại
Chuyên môn: Tài chính doanh nghiệp
Nghề nghiệp: Sinh viên
Chức vụ: Bí thư :)
Sở thích: Đọc sách, xem phim hài, ham học hỏi, âm nhạc...
Yahoo ID: lvn_116
Email: lvn_116@yahoo.com
Một vài thông tin khác:
- Cao 1,74m
- Nặng: 60kg
- Rất mong được mọi người chỉ bảo và kết bạn.

thimun229
01-19-2010, 05:48 AM

Họ tên: Lê Việt Nam
Tình trạng hôn nhân: Độc thân :)
Nơi ở/ tên Cty làm việc/ nơi học tập: Cao Đẳng Kinh Tế Đối Ngoại
Chuyên môn: Tài chính doanh nghiệp
Nghề nghiệp: Sinh viên
Chức vụ: Bí thư :)
Sở thích: Đọc sách, xem phim hài, ham học hỏi, âm nhạc...
Yahoo ID: lvn_116
Email: lvn_116@yahoo.com
Một vài thông tin khác:
- Cao 1,74m
- Nặng: 60kg
- Rất mong được mọi người chỉ bảo và kết bạn.

baothanh12345
01-19-2010, 08:14 AM

Họ tên
Tình trạng hôn nhân
Chuyên môn
Nghề nghiệp
Chức vụ
Mức thu nhập
Sở thích
Yahoo ID
Email

Thanks for voting!

--- Update ---
Mọi người ơi. Đây là topic bàn về việc "bạn sẵn lòng cho mọi người biết những thông tin cá nhân nào?"

Các bạn vào đây để giới thiệu về bản thân nhé.xin chào tất cả các bạn
mình là cương
mình đang là sinh viên
chuyên ngành điện
rất mong được làm quen với các bạn trong diễn đàn
give me pumps

thimun229
01-19-2010, 08:14 AM

Họ tên
Tình trạng hôn nhân
Chuyên môn
Nghề nghiệp
Chức vụ
Mức thu nhập
Sở thích
Yahoo ID
Email

Thanks for voting!

--- Update ---

Các bạn vào đây để giới thiệu về bản thân nhé.xin chào tất cả các bạn
mình là cương
mình đang là sinh viên
chuyên ngành điện
rất mong được làm quen với các bạn trong diễn đàn
give me pumps

iikhanh
01-19-2010, 05:05 PM

Chào các bạn! Mình cũng tên Cương, là sinh viên ngành tài chính ngân hàng, 19 tuổi. Giới tính: nữ. Yahoo: kienthuytinh_2009.Rất vui được làm quen với các bạn.

matngocads2015
01-19-2010, 05:34 PM

Chào tất cả các bạn !
Mình là sinh viên năm thứ 2 trường KTQD ( Kiếm Tiền Quá Dễ ) hj!
Phương châm sống : '' to be to be rich ''
Rất vui được làm quen với các bạn!
Nick name : xuantung360info

matngocads2015
09-29-2016, 08:00 AM

xin chao` mọi người, mình xin tự giới thiệu

Họ tên: khổng hoài trang

Nơi ở/ tên Cty làm việc/ nơi học tập: dh Tôn Đức Thắng Tp hcm

Chuyên ngành: kế toán kiểm toán

Sở thích: ăn, nghe nhạc, du lich và hát karaoke

Yahoo ID: khonghoaitrang

Email:khonghoaitrang@yahoo.com
rất vui khi được làm quen với mọi người, mong được sự giúp đỡ của anh chị và các bạn trong diễn đàn
thanks mọi người nhìu
http://www.vnecon.com/images/styles/bluestar/misc/forumbox_top_left.gif http://www.vnecon.com/images/styles/bluestar/misc/forumbox_top_tile.gif http://www.vnecon.com/images/styles/bluestar/misc/forumbox_top_right.gif http://www.vnecon.com/images/styles/bluestar/misc/forumbox_left_tile.gif Văn hóa cảm ơn Nhập gia tùy tục | Văn hóa thảo luận VnEcon:

~ Chúng tôi bấm thanks khi được đọc bài viết hay.
~ Chúng tôi bấm thanks thay cho lời nói "cảm ơn".

# 1 Thanks = 2 điểm danh tiếng để nâng cao uy tín và level.
# Bài viết nhận nhiều thanks sẽ được đưa vào List Bài Viết Hay.

- Bấm nút thanks là cách cảm ơn ý nghĩa nhất.
- Giúp đỡ lại người khác là cách cảm ơn thiết thực nhất.
http://www.vnecon.com/images/styles/bluestar/misc/forumbox_right_tile.gif http://www.vnecon.com/images/styles/bluestar/misc/forumbox_bottom_left.gif http://www.vnecon.com/images/styles/bluestar/misc/forumbox_bottom_tile.gif http://www.vnecon.com/images/styles/bluestar/misc/forumbox_bottom_right.gif

Theo VnEcon.com

Gửi ý kiến của bạn ngay bây giờ ​
URL để chia sẻ:
​ ________________________
Think big work big
Cập nhật bởi mautam, 15-01-2010 lúc 08:18 AM.