PDA

View Full Version : Bạn muốn làm ông chủ ngay lúc này?

lrocre
08-06-2010, 10:42 PM
Dù bạn có là SV, hay công chức, chỉ cần bạn thực sự cam kết đi tới giầu có và thành đạt, chúng tôi có giải pháp, kế hoạch và cam kết support bạn cho tới thành công.
Nếu bạn đã là doanh nghiệp, nhưng vẫn muốn tìm hướng đi thành công hơn nữa, tự do hơn nữa. Chúng Tôi có giải pháp.
Vì tôi không có nhiều thời gian, do vậy chỉ những ai thực sự nghiêm túc, có ước mơ, có trách nhiệm thì hãy liên lạc với tôi. Cơ hội không dành cho những ai chỉ ghé mắt nhìn.
Tôi không quảng cáo gì hết, và chỉ muốn chia sẻ cơ hội. Mong đừng có spam.

fbi098
08-07-2010, 03:48 AM
Phản hồi: Bạn muốn làm ông chủ ngay lúc này?

Tôi hiện đang là công chức, rất muốn làm giàu , trình độ thì có hạn không biết bạn có những giải pháp nào?

fbi098
08-08-2010, 06:36 AM

Là công chức, nghĩa là bạn cũng không đến nỗi mù chữ, phải không. Hehe.
Nếu bạn có đủ lòng quyết tâm làm giầu và tình yêu thương, tôi có giải pháp cho bạn. Chắc chắn. Gửi mail riêng cho tôi SĐT của bạn, chúng ta sẽ liên lạc nếu bạn thật sự nghiêm túc.

fbi098
08-08-2010, 01:09 PM

Làm ông chủ không phải dễ! "Khi thành công thì nhiều người sát cánh, khi thất bại thì nhiều kẻ xa lánh".

ole
08-09-2010, 06:55 AM

Hãy làm ông chủ cua chính bản thân mình, trước khi nghĩ đến là ông chủ của người khác. Lúc đó thì xát cánh hay xa lánh không thực sự quá quan trọng nữa

ole
08-09-2010, 02:22 PM

Không phải là quảng cáo KDTM chứ??? Mình là mình không bao giờ tin tưởng vào sự mù mờ. Ít nhất cũng phải cho người khác thấy bạn có ý tưởng gì, kế hoạch kinh doanh loại sản phẩm gì và tổ chức của bạn thì có mấy ông chủ? Còn đa cấp thì ai cũng là ông chủ rồi, khỏi phải nói.
Phải nói là bạn khoa trương đi, chẳng có ông chủ đích thực nào lại không có một số điểm hơn người cả, lại không có yêu cầu gì về trình độ;))

Còn nếu bạn có mục đích tuyển downline, mình khuyên bạn dẹp đi cách làm này. Một MLMer chuyên nghiệp thì biết rõ nó ko có hiệu quả đâu.

ole
08-09-2010, 04:20 PM

Mơ hồ quá nhỉ?
Muốn làm ông chủ, phải có nhiều kỹ năng, kinh nghiệm và cả sự may mắn.
Nếu tự dưng có người cho bạn làm ông chủ, quản lý một khối tài sản lớn, bạn chưa chuẩn bị gì, liệu bạn có sẵn sàng làm không???

dong2403
08-10-2010, 05:40 PM

Mình biết phản ứng của mọi người là như vậy, hoài nghi và do dự trước những cơ hội, bởi vậy mình mới nói, thành công không đến với người chỉ ghé mắt nhìn. Mình là người đi trước, và đã có cơ hội, giờ mình chia sẻ lại, chỉ đơn giản là mình không ngần ngại đi tới và xem cơ hội đó là gì
Updated:

Mơ hồ quá nhỉ?
Muốn làm ông chủ, phải có nhiều kỹ năng, kinh nghiệm và cả sự may mắn.
Nếu tự dưng có người cho bạn làm ông chủ, quản lý một khối tài sản lớn, bạn chưa chuẩn bị gì, liệu bạn có sẵn sàng làm không???Đúng thế, bạn phải trải qua đào tạo, bạn phải tích lũy theo thời gian thì thành công mới tới. Vấn đề là bao giờ bạn bắt đầu và bạn quyết tâm đến mức độ nào mà thôi

taomeoyb
08-11-2010, 05:40 PM

buiduong bản lĩnh lắm.mình thích đấy.Gì thì gì.mình thích bạn cho mình biết cụ thể là làm gì?chi tiết cụ thể nhé!
sdt:0937383970
mail:khoc9@yahoo.com
giới thiệu bản thân lun:từng làm quản lý doanh nghiệp tư nhân,pha chế trong quán cafe,chủ tiệm shop quần áo,sau đó bị bắt đi bộ đội.Mới về.hehe

dong2403
08-11-2010, 05:40 PM

buiduong bản lĩnh lắm.mình thích đấy.Gì thì gì.mình thích bạn cho mình biết cụ thể là làm gì?chi tiết cụ thể nhé!
sdt:0937383970
mail:khoc9@yahoo.com
giới thiệu bản thân lun:từng làm quản lý doanh nghiệp tư nhân,pha chế trong quán cafe,chủ tiệm shop quần áo,sau đó bị bắt đi bộ đội.Mới về.hehe

doanhson91
08-12-2010, 05:25 AM

tui cũng muốn biết điều... "mơ hồ" bạn đang nói là gì. tôi cũng muốn tham gia nếu ok.
mail: thang0987@gmail.com
nhưng đừng liên lạc với tôi nếu đó là kinh doanh mạng. cảm ơn.

thienphu1504
08-12-2010, 05:25 AM

tui cũng muốn biết điều... "mơ hồ" bạn đang nói là gì. tôi cũng muốn tham gia nếu ok.
mail: thang0987@gmail.com
nhưng đừng liên lạc với tôi nếu đó là kinh doanh mạng. cảm ơn.

doanhson91
08-18-2010, 06:20 PM

tôi hiện đang có một công ty nho nhỏ nhưng đang kẹt vốn, vay ngân hàng thi hơi bị khó, huy động vốn bên ngaòi cũng khó vì ngành hàng tôi kinh doanh hơi mớ, sản xuất đũa tre và giấy vàng mã xuất khẩu. Bạn có cách gì giúp ko.
tranquockhanh1@yahoo.com

thienphu1504
08-18-2010, 06:20 PM

tôi hiện đang có một công ty nho nhỏ nhưng đang kẹt vốn, vay ngân hàng thi hơi bị khó, huy động vốn bên ngaòi cũng khó vì ngành hàng tôi kinh doanh hơi mớ, sản xuất đũa tre và giấy vàng mã xuất khẩu. Bạn có cách gì giúp ko.
tranquockhanh1@yahoo.com

anhchjnhnb
08-19-2010, 04:58 PM

cái kiểu ăn nói mập mờ vầy tui không bao giờ tin. đã là 1 doanh nhân thì làm ăn cũng như ăn nói thì phải mình bạch rõ ràng tạo sự tin tưởng cho mọi người. internet đã chịu rất nhiều tiếng tai không tốt rùi :-L. chúc bạn sớm kiếm tìm được 1 đối tác trong tin tưởng ?

haminhjob
08-19-2010, 04:58 PM

cái kiểu ăn nói mập mờ vầy tui không bao giờ tin. đã là 1 doanh nhân thì làm ăn cũng như ăn nói thì phải mình bạch rõ ràng tạo sự tin tưởng cho mọi người. internet đã chịu rất nhiều tiếng tai không tốt rùi :-L. chúc bạn sớm kiếm tìm được 1 đối tác trong tin tưởng ?

seoomohtx
08-28-2010, 06:09 PM

ý kiến của bạn nói thì dễ nhưng làm mới khó đúng k? mình cũng có 1 côngty đào tạo nghề nếu bạn có ý tưởng gì hay có thể cùng làm nhé.trước đây mình cũng có 1 côngty nhưng do chưa có kinh nghiệm nên thất bại rùi.giờ mình đang bắt đầu lại sau khi tích lũy thêm kinh nghiệm.tất vui được biết bạn. mình tên Văn Dũng sdt 0903819703- 0914531781

Overclocking
08-30-2010, 07:06 AM

Trong tháng tới tôi sẽ chứng minh bằng chính kết quả của mình, có lẽ vậy sẽ rõ ràng và đáng tin cậy hơn. Mong gặp các bạn lúc đó. Cảm ơn

Overclocking
09-06-2010, 02:19 AM

có phải là ngành gì cũng có thể làm quản lý được k? e k có tham vọng như vậy nhưng e muốn có cơ hội cho những người đang là sinh viên như e thử sức, về những gì mình được học và những gì mình nên học thôi.

luattrihung
09-06-2010, 02:31 AM

Tôi nhớ tôi đã được đọc trên Vnecom như thế này: Nếu bạn muốn trở thành người làm công việc gì thì bạn phải chuẩn bị cho công việc đó. nếu bạn muốn trở thành ông chủ trước hết bạn phải làm một "người lính" chiến đấu cho ông chủ của bạn trước rồi học lấy những gì mà ông chủ của bạn đã làm !

luattrihung
09-07-2010, 06:48 AM

đang là sv có tham gia được k a? chỉ là học hỏi thôi mà. chưa có tham vọng làm giàu đâu::)

taomeoyb
09-07-2010, 07:45 AM

đúng là chưa bao giờ đi biển đánh cá mà lúc nào cũng nói đánh cá. đêm gạo đến đây anh dạy cho bắt cá.