PDA

View Full Version : Bạn vào vnecon.com bao nhiêu lần trong một tuần

dinhmailam8
12-01-2008, 10:00 PM
Bạn có yêu thích và gắn bó thân thiết với vnecon.com không?
Mời anh chị em và các bạn chúng ta cùng VotE. >:D<

hohuyn
12-01-2008, 10:30 PM
em xin khởi động trước em vào vnecon gần như cả tuần trừ những hum mất điện.Nói chung em thấy không khí trong 4rum rất thân thiện.nói thật mỗi khi nhìn thấy bài mình được cảm ơn trên 4rum là em lại càng có thêm nhiều động lực để tìm hiểu những cái mới để chia sẻ cùng các bạn.E không đăng kí làm mod bởi em nghĩ rằng mình vẫn chưa hoàn toàn xứng đáng với cái tên ấy.Rất mong được sự giúp đỡ của các bạn, các anh chị và các em.nhân đây em cũng xin gửi tới các anh chị trong ban quản trị lời cảm ơn chân thành nhất vì đã tạo ra những site bổ ích như thế này

nguyenuyen
12-01-2008, 10:45 PM
em xin khởi động trước em vào vnecon gần như cả tuần trừ những hum mất điện.Nói chung em thấy không khí trong 4rum rất thân thiện.nói thật mỗi khi nhìn thấy bài mình được cảm ơn trên 4rum là em lại càng có thêm nhiều động lực để tìm hiểu những cái mới để chia sẻ cùng các bạn.E không đăng kí làm mod bởi em nghĩ rằng mình vẫn chưa hoàn toàn xứng đáng với cái tên ấy.Rất mong được sự giúp đỡ của các bạn, các anh chị và các em.nhân đây em cũng xin gửi tới các anh chị trong ban quản trị lời cảm ơn chân thành nhất vì đã tạo ra những site bổ ích như thế nàyEm thì cũng giống như bác, lúc nào rãnh là vào mà hầu như ngày nào cũng có mặt, hi vọng diễn đàn mình ngày càng phát triển ngày càng vươn xa hơn.

nguyenuyen
12-02-2008, 01:00 AM
mình thì mỗi lần bật máy lên là vào vnecon, heheh, mấy hôm nay mạng chập chờn quá, nên cũng làm biếng. :D

nguyenuyen
12-02-2008, 03:00 AM
em xin khởi động trước em vào vnecon gần như cả tuần trừ những hum mất điện.Nói chung em thấy không khí trong 4rum rất thân thiện.nói thật mỗi khi nhìn thấy bài mình được cảm ơn trên 4rum là em lại càng có thêm nhiều động lực để tìm hiểu những cái mới để chia sẻ cùng các bạn.E không đăng kí làm mod bởi em nghĩ rằng mình vẫn chưa hoàn toàn xứng đáng với cái tên ấy.Rất mong được sự giúp đỡ của các bạn, các anh chị và các em.nhân đây em cũng xin gửi tới các anh chị trong ban quản trị lời cảm ơn chân thành nhất vì đã tạo ra những site bổ ích như thế nàyBác này mà không đủ tư cách làm Mod thì ai đủ nữa hả bác ???
Theo em bác nên đăng ký làm Mod, đó sẽ là mọi người trong diễn đàn ai cũng mong chờ, sẽ có 1 pro tham gia làm Mod, phải không nào mọi người ??

Quay lại vấn đề trên, Mình thì 1 tuần vào diễn đàn cũng không dưới 4 lần. Thế còn Bạn đọc VnEcon, bạn vào diễn đàn 1 ngày mấy lần ,mấy lần một tuần, có thể nói cho mọi người cùng biết không? ;))

nguyenthanh01
12-02-2008, 03:08 AM
Thế còn plasma, bạn vào diễn đàn 1 ngày mấy lần ,mấy lần một tuần, có thể nói cho mọi người cùng biết không?hehe. Plasma cứ bật máy lên là vào diễn đàn. Mình để chế độ tự khởi động. Cứ bật trình duyệt web lên là nó tự động vào mấy trang quen thuộc, trong đó có vnecon. Trừ mấy hôm bận quá không bật được máy thì không vào diễn đàn thôi. ^^

nguyenthanh01
12-02-2008, 04:13 AM
Để xem mức độ thân thiết của mọi người với vnecon.com như thế nào >:D<.
Mời anh chị em và các bạn chúng ta cùng VotE.Trang chủ của Mình là Econ.Mình đả tham gia nhiều diển đàn.Nhưng nhưng Econ đả cho Mình thấy chút xíu trời xanh.Thank

hunghv63
12-02-2008, 04:17 AM
Bác này mà không đủ tư cách làm Mod thì ai đủ nữa hả bác ???
Theo em bác nên đăng ký làm Mod, đó sẽ là mọi người trong diễn đàn ai cũng mong chờ, sẽ có 1 pro tham gia làm Mod, phải không nào mọi người ??

Quay lại vấn đề trên, Mình thì 1 tuần vào diễn đàn cũng không dưới 4 lần. Thế còn Bạn đọc VnEcon, bạn vào diễn đàn 1 ngày mấy lần ,mấy lần một tuần, có thể nói cho mọi người cùng biết không? ;))Cám ơn Bạn đả hỏi Mình,Trang chủ của Mình Là : http://www.vnecon.com
Thank bạn nhé
À há!Chử ký của Bạn Ý nghỉa Cho dân IT mình Lắm

hunghv63
12-02-2008, 05:07 AM
Bác này mà không đủ tư cách làm Mod thì ai đủ nữa hả bác ???

Quay lại vấn đề trên, Mình thì 1 tuần vào diễn đàn cũng không dưới 4 lần. Thế còn Bạn đọc VnEcon, bạn vào diễn đàn 1 ngày mấy lần ,mấy lần một tuần, có thể nói cho mọi người cùng biết không? ;))Từ giờ tới tháng 6 năm sau, mình rãnh mà, đang củng cố kiến thức, việc lên diễn đàn sẽ giúp mình mở rộng kiến thức, nên có lẽ sẽ dành bình quan 3h/ ngày cho diễn đán.
đừng nói mình cô công rỗi nghề nha :D

thai93tb1
12-02-2008, 05:21 AM
Em vừa mới vào đây, thấy các anh đăng cái ID giống của em quá! Nghe hơi choáng

Thế còn mangcut_haha, bạn vào diễn đàn 1 ngày mấy lần ,mấy lần một tuần, có thể nói cho mọi người cùng biết không?Nói chung em mới vào đây một lần và thấy bài viết ở đây khá hay. Mới đọc được vài bài của anh Trustee và anh Tuxendo, thấy rất hay.

Chắc diễn đàn mình Pro lắm, lần sau em sẽ quay lại!

thai93tb1
12-02-2008, 05:41 AM
Hehe,mình đang trong thời kì làm trial Mod thì ngày nào chẳng vào forum ngắm nghía chút:16:. Nói chung là ngày nào cũng vào hết mừ^^,cố gắng để còn làm Mod chính thức nữa chứ các bạn nhỉ>:D<

toihoitoi
12-02-2008, 06:35 AM
Một ngày mình vào diễn đàn đến mấy lần, vì mới biết mà, có nhiều điều để khám phá lắm. Mình thấy rất hay!

viponline
12-02-2008, 03:50 PM
Nguyên văn bởi zonzon2505:
Quay lại vấn đề trên, Mình thì 1 tuần vào diễn đàn cũng không dưới 4 lần. Thế còn nhatminhanh, bạn vào diễn đàn 1 ngày mấy lần ,mấy lần một tuần, có thể nói cho mọi người cùng biết không? Mình ở trọ, dạo này ít vào 4rum do bị cắt net. Bình thường, ngày nào cũng vào.

viponline
12-03-2008, 04:41 PM
Hehe, chào cả nhà. Dạo trước Hoa_tuyết hôm nào cũng có mặt trên diễn đàn nhưng gần đây hok lên thường xuyên vì có việc. Hihi sory Ban Quản trị cái để mọi người hỏi hang hoài cũng phiền, hìhì. Mình rất yêu thích diễn đàn này, mong rằng diễn đàn ta sẽ ngày càng phát triển hơn. Chúc cả nhà vui vẻ

viponline
12-04-2008, 05:57 PM
Dạo này mình quá bận nên cũng ít ghé vào diễn đàn!
Thời gian này thấy 4rum có nhiều thay đổi quá, có nhiều Mod, nhiều thành viên của bqt nên cũng vui cùng diễn đàn, mình cũng rất mong sự đóng góp của các bạn để diễn đàn ngày càng phát triển thịnh vượn hơn. thanks tất cả các bạn!

Linh Nga
12-04-2008, 06:15 PM
Sáng nay mình vừa dậy, nhận ngay cái thư vnecon doạ tống tiền vì lâu ko vào Y_Y .... sợ quá ngồi từ sáng tới h :(

Linh Nga
12-08-2008, 03:04 PM
mình thì cứ bật máy lên lại vào, chả đặt qui định là vào ngày nào giờ nào. mấy hôm nay dang thi nên cũng it vô. Nhưng mà một tuần lên cũng chẳng dưới 5 lần

Linh Nga
12-12-2008, 06:21 PM
chào mấy anh chị 4rum. em là thành viên mới của Econ nhưng khi đọc các chuyên mục của anh chị em thấy mình như được mở rộng tầm mắt vậy. chúc các anh có nhìu bạn gái, các chị có nhìu bạn trai còn các em có nhìu wà giáng sinh ! hì hì

huynq.231
12-15-2008, 08:42 AM
hí hí hỏi tý khí không phải

tự nhiên có bài của bạn zonzon hỏi : thế còn truongpham banv vào vnecon mấy lần ? mình thấy thich thích nên cũng bon chen 1 ty
thú thực là mình chả biết diên đàn này thành lập từ bao giờ do trường Đh nào thành lập cả ? tình cờ 1 lần tìm tài liệu mà vào thôi
nhưng mà mình thấy hoạt động của diễn đàn rất sôi nổi và hòa đồng ,hơn diẽn đàn khoa kinh tế củng mình
mình cũng mong rằng sẽ được học hỏi nhiu qua các bạn , các anh chị qua đó đóng góp phần nào xây dựng diễn đàn

huynq.231
12-15-2008, 05:47 PM
rảnh là mình vào econ liền.hình như nghiện lun mất ôj ^_^!

huynq.231
12-21-2008, 06:17 PM
sao không hỏi là vào bao nhiêu ngày trong 1 tuần? 1 ngày thì có thể ra và vào cả chục lần cũng được mà, hihi

phukienplus
01-08-2009, 05:12 PM
lúc nào rảnh rỗi thì mình vào thôi. Cũng như hôn nay vừa đi thi về đến nhà thì mình vào luôn.À mà các bạn cho mình hỏi sao mình vào phần truy cập nhanh rồi chọn trang của tôi vào đó viết bài mà không gửi đươc lên diễn đàn là sao nhỉ http://xemanh.com/

phukienplus
01-10-2009, 07:47 PM
Mình vào diễn đàn ngày khoảng 4-5 tiếng. Tuần vào khoảng 5-6 ngày nhưng mới vào lại đây mình thấy bài gửi và bình mình được thank's bị giảm đến mức kinh ngạc. Mình cũng có đọc thấy bài một số mem cũng bị trường hợp giống như mình. Thiệt là uổng quá đi, giờ mình đang trong thời gian thi nên việc lên diễn đàn cũng hạn chế lần^_^

bonbonmedia
01-10-2009, 07:56 PM
một ngày em vào diễn đàn cả chục lần hehe, vào chơi thoai, đọc bài viết hay

bonbonmedia
01-11-2009, 10:49 PM
chào mọi người,em là thành viên mới nhưng cũng ít lên diễn đàn ,dạo này em cũng bận thi nữa,sắp tết rồi về quê chắc cũng ít lên được ,chúc mọi người ăn tết vui vẻ

bonbonmedia
01-15-2009, 01:39 AM
mỗi người trong chúng ta. ai ai cũng có công việc đúng ko nè. khi có gì minh cứ vào diễn đàn để cùng anh chi em chi se những khó khăn trong cuộc sống. chúc cả nhà chúng ta lúc nào cũng vui vẻ và có nhiều đề tài hay va bổ ích anh chi em nhé

mrbin
01-16-2009, 08:01 PM
Kể từ khi seach thấy trang này thi gần như ngày nào mình cũng vô, do khả năng về vi tính có hạn nên mình chỉ biết khai thác tài nguyên, chưa đóng góp được gì cho web. Rất cảm ơn các mem đã up những soft vô cùng hữu ich cho cộng đồng IT. Mong các bạn cố gắng phát huy. Chúc một năm mới thành đạt

mrbin
01-18-2009, 07:50 PM
Kể từ khi seach thấy trang này thi gần như ngày nào mình cũng vô, do khả năng về vi tính có hạn nên mình chỉ biết khai thác tài nguyên, chưa đóng góp được gì cho web. Rất cảm ơn các mem đã up những soft vô cùng hữu ich cho cộng đồng IT. Mong các bạn cố gắng phát huy. Chúc một năm mới thành đạtnguồn lực là có hạn, mong bạn hãy chia sẽ với mọi người những thứ bạn đang có hehee

votantai
01-28-2009, 03:32 PM
mình thấy trang này hay lại thân thiện nhiều tiện ích

votantai
02-03-2009, 06:13 PM
đây là lần đầu tiên iêm vào, chưa tìm hiểu đc nhiều, nhưng nói chung thấy cũng đc, hy vọng sẽ có nhiều điều lý thú. Iêm vẫn đang khám phá mà^^

hehechoi
02-03-2009, 11:06 PM
mình ngày nào mình cũng ghé thăm(bắt đầu từ hôm nay :D)trừ những hôm mất điện hoặc ông anh trai yÊu quÝ của mình giành mất máy :(( mình chưa được trò chuyện cùng ai nhưng mình đã cảm thấy rất hào hứng khi đọc bài viết của mọi người... hi vọng mình sẽ được mọi người chấp nhận trong thời gian tới.hi vọng như vậy...chụt...iu tất cả mọi người...

hehechoi
02-06-2009, 06:22 PM
KAKAKAKA , em để ý thấy hình như ai vào cũng có câu : " ...Thế còn AAAAA, bạn vào diễn đàn 1 ngày mấy lần ,mấy lần một tuần, có thể nói cho mọi người cùng biết không? " KAKAKA mod chơi hơi bị ác , làm em cứ tưởng mình nổi tiếng thế KAKAKAKA

seovg
02-06-2009, 06:24 PM
Nhưng cũng thành thật là vừa gòi , TẾT , các bác ạh , nên em cũng ít khi ngồi vào máy . Mới check mấy cái mail , có cái blackmail mấy bác Mod gửi , em vội vã vào lại ngay KAKAKAKA

seovg
02-07-2009, 05:17 PM
mình rất thích diễn đàn này, mỗi lần có dịp lên mạng là đều tranh thủ để ghé thăm, chỉ có điều nhà mình ko nối mạng, mỗi lần muốn lên là phải tranh thủ, tính thời gian phân chia xem cái nào cần trước, tết mình về nhà cả tháng trời, chẳng lên mạng được, vì nhà mình cách tiệm net khá xa. nói chung, mỗi lần ghé qua diễn đàn mình đều cố gắng đọc ít nhất là hai bài viết

jindo11111
02-13-2009, 03:19 AM
Kể tử ngày đắng đến giờ tớ luôn đi công tác nên không khi nào vô thăm như thế nào. Nhưng khi đọc được những dòng thế này thì thấy mình thật là không ra gì. Vỗ tay cho những người bạn thường xuyên vào vnecon.com

jindo11111
02-17-2009, 02:28 AM
bưã nay bận học quá nên vaò ít.hxhx

jindo11111
02-17-2009, 11:50 PM
Hôm nay lần đầu tiên vào diễn đàn, mới đăng ký tài khoản xong. Mình cũng tình cờ biết đến diễn đàn này thôi, lúc nãy đang đi tìm giáo trình toán cao cấp C1 thì đến diễn đàn này. Dạo quanh 1 vòng xem sao đã :)

saolaikhong
02-20-2009, 06:22 AM
Hôm nay lần đầu tiên vào diễn đàn, mới đăng ký tài khoản xong. Mình cũng tình cờ biết đến diễn đàn này thôi, lúc nãy đang đi tìm giáo trình toán cao cấp C1 thì đến diễn đàn này. Dạo quanh 1 vòng xem sao đã :)hihi ! mình mới đăng kí nhưng thấy trang VNecon nè rất hay và thân thiện ... Mỗi tội chưa nhiều tài liệu hay luận án của các giáo sư tiến sĩ nào nhỉ ??

saolaikhong
02-25-2009, 06:33 PM
Chào cả nhà. Mình là dân mới, nên ngày nào mình cũng vào trang này vì thấy thú vị.
Mình là SV thực tập phần mạng không dây, bạn nào có bài về mạng không dây( sử dụng công nghệ Wifi ) không post cho mình với. Cảm ơn rất nhìu nha.

thanhdocu@gmail.com
02-28-2009, 07:10 AM
Mời anh chị em và các bạn chúng ta cùng VotE. >:D<em thì bận quá...bài vở ngập đầu.anh axpro chỉ bảo em phương pháp họ được không?chứ em cũng muốn được lên vnecon nhiều lắm nhưng đi học về là mệt lại ngủ,huhu..

thanhdocu@gmail.com
03-02-2009, 04:09 PM
tin tức trêb vnecon.com rất hữu ích nhưng vì bận học .thời gian rãnh rất ít mà nhà lại không có nối mạng.mỗi lần lên mạng rất khó .đành phải được chừng nào hay chừng đó vậy

thanhdocu@gmail.com
03-03-2009, 12:21 AM
Hi, chào mọi người, diễn đàn này mình rất thích nhưng do công việc quá bận và trách nhiệm nặng nề với gia đình nhỏ bé của mình nên mình không có thường xuyên ghé thăm diễn đàn được nên bị nhắc nhở mấy lần rồi, xin lỗi ban quản trị nhé?

ngtuananh1122
03-03-2009, 04:57 AM
hehe ngày nào onl là mình đều visit vnecon hết ah.cũng muốn viết bài để gửi nhưng chưa tìm dc chủ đề thích hợp.chờ mình nhé. nhất định sẽ gửi bài để chia sẻ với các anh chị em thoy mà.hyhy:D

ngtuananh1122
03-04-2009, 07:33 PM
chao cac ban.
minh ten NGUYEN SONG TUNG hoc truong DH KINH TE
rat mong duoc lam quen voi cac ban

ngtuananh1122
03-06-2009, 06:41 AM
Đưa vnecon thành" lãnh địa " dân kinh tế của cả nước

mời bà con vào ủng hộ cho trang web này trở nên gắn bó hơn với mọi người làm kinh tế nha. Thank

Mời anh chị em và các bạn chúng ta cùng VotE. >:D<

muabandienthoai
03-06-2009, 06:48 AM
Ủng hộ chúng tôi ..............

Ủng hộ chúng tôi cũng chính là 1 hình thức giúp bạn đó *-:). Thank

muabandienthoai
03-08-2009, 05:01 AM
H! Chào cả nhà mình học năm 2 trường Phương Đông . Mình rất thích diễn đàn này ,khi nào rảnh mình đều vào và thấy không khí trong diễn đàn rất thân thiện mọi người luôn giúp đỡ lẫn nhau.

canhosaigon
03-10-2009, 05:54 PM
Mình lần đầu tiên vào 1 diễn đàn như thế này. Nói đúng hơn là lần đầu tiên mình là 1 thành viên của một diễn đàn trên mạng, mình mới làm quen với Internet mà nên rất quê, ko bit phải nói gì, tham gia kiểu như thế nào nhưng xem cách các bạn tham gia và trả lời trắc nghiệm thì thấy đầm ấm thật, tinh thần chia sẻ và đoàn kết quá. Mình đang trong quá trình dò dẫm nên ko biết gì nhiều, xin học hỏi các bạn tại diễn đàn vậy.

canhosaigon
03-10-2009, 11:05 PM
Hok ai làm quen buồn..........!

fantasysl06
03-12-2009, 10:05 AM
Mình thành viên mới, mong đc chỉ giáo thêm....!
Chúc dd ngày một lớn mạnh!

(Chuyên buôn Vịt, ai cần Pm nhé....;)) )

fantasysl06
03-13-2009, 03:53 AM
từ khi phát hiện ra diễn đàn này hầu như ngày nào mình cũng log in.vì diễn đàn này bổ ích wa' mà.ước gì mình pik đến 4rum này sớm hơn nhỉ.

fantasysl06
03-13-2009, 05:29 AM
1 ngày / 1 lần, 1 lần = 3 tiếng, khiêm tốn thôy, forum rất bổ ích, tip tục phát triển tốt nax

jaybee
06-10-2009, 01:25 AM
Phản hồi: Bạn vào vnecon.com bao nhiêu lần trong một tuần

Mình mới tham gia 4rum nên thấy 4rum có nhìu điều bổ ích lắm,onl cả ngày lun,có rất nhìu thông tin mà mình chưa biết và có hứng thú với :D

mtam2412
06-10-2009, 01:36 AM

Ngày vào 1 lần . Thế còn mọi người thì sao

mtam2412
12-03-2009, 11:36 PM

trước đây thì là 4-5 lần 1 tuần...giờ chắc ngày nào cũng lượn 3-4 lần nếu có thời gian.hỳ hỳ

trunghehe
12-04-2009, 01:29 AM

từ khi bít đến /www.vnecon.com có thể nói giờ nào mình mở máy tính lên mình đều vào...nơi đây giúp mình bổ sung rất nhìu tài liệu cũng như kiến thức kinh tế....cám ơn nhìu ngôi nhà .vnecon. thank thank!!

trunghehe
12-04-2009, 07:36 PM

Mình thì ngày nào cũng vào diễn đàn, dù hôm nào bận quá thì cũng ghé qua diễn đàn một lượt và add to favourite những topic hay để đọc và thảo luận sau, hình như hôm nào ko vào 4rum là mình thấy thiếu thiếu thông tin và hôm sau mở ra thấy lạ lẫm quá vì topic nào hot là cả nhà vào thảo luận thật sôi nổi, ko khí học tập thật hăng say, đó là cài cảm giác thú vị nhất khi mình gia nhập Vnecon.
Mình yêu VNecon lắm lắm, cảm ơn những đóng góp tích cực của mọi người!!!!!

toilatam
12-05-2009, 05:27 AM

Mình nói thật những tháng gần đây không biết mình vào vnecon bao nhiêu lần nữa. Tình cảm của mình với vnecon bây giờ không thể tách rời đâu bạn . Một tuần mình lên vnecon ít nhất 7 lần tắt máy ,tức là một ngày trước khi mình mỡ máy vnecon đã là nơi mình đặt chân đến và khi mình tắt máy là lúc mình tạm chia tay vnecon .

toilatam
12-05-2009, 08:45 PM

hix tự nhiên bác zonzon hỏi em là seo nhỉ???. Em bt ở nhà vẫn vào nhưng ngắm nghía rùi tìm mí kái thông tin thui chứ ko up bài viết. Dạo nì đi học ở xa nên fải trọ ==> hem có máy tính dùng. Ngồi nhà thì mới vào dc thường xuyên chứ. Đang định đầu tư mua kon laptop đây...bác nào có lòng ủng hộ em kái nhở :))

toilatam
12-06-2009, 02:38 AM

Huhuhu... :-SSthật buồn cho em quá BQT ơi, lúc đầu em hay vào lem', rồi kóa vài ngày về quê thui mà em quên mất tiu luôn ah... rồi 1 thời gian...hihi..::) cũng lâu đó, bất chợt em lại vào diễn đàn trở lại... giời ơi mừng muốn chít vậy đóa...hee...đọc đươc tin nhắn của BQT và bạn bè gửi cho em, chao ôi sao nước mắt rưng rưng...( ma ko kóa kóc ah nha) rồi em viêt thư phản hồi lại liền... bây giờ em cố gắng dành nhiều thời gian lên diễn đàn lém... Xin thông cảm cho cô bé muathu ma hay vô tình này nhé. Nhưng giơ thì không vậy nữa đâu...Hihihi...

viendaotao
12-08-2009, 03:40 AM

mình cũng thường xuyên lên diễn đàn lắm. nhưng có hôm bận công việc nhiều quá nên lên xem thông tin chút rồi đi thôi. một tuần mình minh lên cũng 4-5 lần đấy nhá.
thân chào các thành viên nha!

phuongdtn
12-08-2009, 07:58 AM

Hêhê đêm nào cũng hú hí với vnecon

phuongdtn
12-15-2009, 11:47 PM

Chào cả nhà
Diễn đàn là nơi học hỏi nhiều, cuộc sống bận rộn làm tôi thỉnh thoảng mới vào, Vì diễn dàn là nơi dành cho những cử nhân kinh tế nên mọi người nên có những thảo luận và nhìn nhận thực tế để có kinh nghiệm trong tương lai, Tôi rất hy vọng tìm và trao đổi được nhiều thông tin bổ ích hơn nữa

phuongdtn
12-17-2009, 09:16 PM

Noi chung vnecon.com cung rat hay nhung do minh cung ko co nhieu thoi gian nen khong vao thuong xuyen dc
Se co gang tham gia vao vnecon.com nhieu hon:-$
Updated:
VNEcon.com la mot dien dan rat bo ich cho nhung nguoi lam kinh te nhu minh, nhung do ko co nhieu thoi gian nen minh cung ko cap nhat het dc moi thong tin cua VNECON. Thong cam nha..........hic hic........

hungvukcr1
12-23-2009, 06:38 AM

Bản thân tôi. TÌm thấy vnecon như tìm thấy 1 lối đi . Nên ngày nào tôi cũng vào !

hungvukcr1
12-25-2009, 04:28 PM

Vì đặc thù công việc của mình là ngối máy tính nên vào econ là việc mình làm thường ngày.

heartless
12-28-2009, 03:30 AM

Mình vào diễn đàn lần thứ 2 thôi (vì mình là lình mới mà), thế mà mình đã dán mắt vào màn hình hơn 3 tiếng đồng hồ chỉ để xem, tìm hiểu và viết "chút chút" với VnEcon rùi đó. kiểu này có lẽ ngày nào mình cũng phải vào diến đàn rùi, nếu không sẽ buồn đến chết mất.:53::53::53:

heartless
12-28-2009, 09:20 PM

Minh moi phat hien ra nen minh cvung chua vao day nhieu lam chi xem
vi tui minh la sv vung cao ma mang internet con wa sa la voi moi nguoi
de truy cap vai phut tren mang la ca van de vi toc do truyen du lieu rat kem
Updated:
Minh moi phat hien ra nen minh cvung chua vao day nhieu lam chi xem
vi tui minh la sv vung cao ma mang internet con wa sa la voi moi nguoi
de truy cap vai phut tren mang la ca van de vi toc do truyen du lieu rat kem
chuc moi nguoi noen vui ve am ap va nam moi an lanh!

manhvlance
12-28-2009, 09:58 PM

minh mới tham gia vào vnecon nên mình cũng chưa rõ mấy về hình thức tham gia. tại vì thỉnh thoảng mình tìm tài liệu mới zô. sao mình thấy mỗi khi download sao khó vậy.

manhvlance
12-30-2009, 05:10 AM

mình lâu lâu mới lên một lần.mình xài wifi nên mạng chập chờn vô lâu mún chết vậy đó nên cũng làm biếng vô. mọi người pro quá em chỉ biết vô xem thui chứ cũng ko có nhiều ý kiến nữa. mong mọi người chỉ bảo giúp. hehe

suemall
12-30-2009, 06:00 AM

dien dàn này rất hay mình ngày nào cũng vào viết mấy bài, nhưng đề nghị xóa các bài quảng cáo đi. nó làm hỏng diễn đàn đó

jichangwook
12-30-2009, 04:30 PM

ngày nào mình cũng vào, chấm than!

lebachit
02-10-2010, 09:29 PM

tùy lúc thôi. Khi nào rảnh thì lên 2-3 lần 1 tuần còn không thì 1 lần 1 tuần

lebachit
06-13-2010, 01:18 AM

chào các bạn, mình là dân kỹ thuật nhưng cũng thường xuyên nên diễn đàn.hj, thường thì rảnh lúc nào là nên lúc đó.hj, mình toàn down tài liệu về đọc, có những quyển sách mình tìm mãi không down được vào đây là có như quyển Tam@quốc. Cảm ơn các bạn.

hoanghuy87
06-17-2010, 05:33 AM

Dạo trước mình chỉ đc dùng mạng cuối tuần > tuần vào 2 ngày, bây h nghỉ hè rồi thì ngày nào cũng vào. :"> K biết chọn phương án nào. :D

anhnt
06-18-2010, 11:02 PM

Chẳng rõ nữa, nhưng giờ mình lắp mạng ở nhà nên thực ra thì ngày nào cũng lướt web đc nhưng hiện WC khiến mình quan tâm nhiều hơn.

anhnt
09-30-2010, 05:02 AM

Thật sự em biết Web này 1 thời gian rùi nhưng chỉ là đọc thui chứ chưa đủ tự tin để thành thành viên vì em chỉ mới học năm 1 của ĐH Kinh tế - Luật TPHCM, hơn nữa e học về Luật dân sự nên việc tìm hiểu về kinh tế cũng ko có nhiều thời gian. Nhưng giờ có môn học Kinh tế học đại cương nên em đành dành thời gian cho nó nhiều một tí, có anh chị hay bạn bè nào đó có khả năng kiến thức về đại cương kinh tế học thì giúp em với, có thể chỉ là gửi link thông tin tài liệu cho em thôi cũng được. Em xin chân thành cảm ơn!!!!!!!!!!!

quangkhai
10-04-2010, 10:48 PM

hi, em tuy là thành viên mới nhưng em rất thích diễn đàn ở đây, vì nó có nhiều chủ đề rất hay, đặc biệt là box marketing, 1 chuyên ngành mà em đang học, em đã nhận thấy mình còn rất nhiều thiếu xót khi tham gia, em rất mong muốn học nhiều hơn nữa từ đây và em cũng hi vọng có 1 ngày gần đây nhất 4room ta họp off để củng cố mối quan hệ giữa các thành viên trong diễn đàn.

freedomf
10-14-2010, 06:45 PM

các bạn có bao giờ bi bệnh chưa? thắng đang bị bệnh ne!! mà còn nghiêm trọng nữa, không bác sĩ nào tài giỏ mà có thể trị hết bệnh cho thắng. ngày nào cũng vậy phải vào vnecon.com không vào ăn không ngon ngủ không được.

hamanhtien
10-14-2010, 07:43 PM

Tuy mình mơi tham gia vào diễn đàn, trừ ngày chủ nhật ra, ngày nào mình vào vnecon. Vào diễn đàn này có rất nhiều điều mình học hỏi, mở rộng kiến thức của mình hơn.

khoaicukhom
10-14-2010, 10:19 PM

ngày nào em củng vào 4rum ít nhất là 1 lần/1ngày

khoaicukhom
11-05-2010, 09:10 PM

uhm em thì ngày nào chẳng vào.hi trừ khi bận quá không có thời gian rỗi thôi. nhưng ngày nào cũng vào ít nhất một lần chắc chỉ khi nào nghỉ hè phải về quê chắc em phải xa vnecon.com một thời gian vì quê em không có internet đâu.hic nói mọi người đừng chê nhé vì quê em là vùng sâu vùng xa mà.

Chiến Chăm Chỉ
11-05-2010, 10:23 PM

Quay lại vấn đề trên, Mình thì 1 tuần vào diễn đàn cũng không dưới 4 lần. Thế còn Bạn đọc VnEcon, bạn vào diễn đàn 1 ngày mấy lần ,mấy lần một tuần, có thể nói cho mọi người cùng biết không? ;))[/QUOTE]

Mình thì ngày nào cũng vào, trừ chủ nhật. Chủ nhật là ngày nghỉ mà.. Và những ngày đi công tác và những ngày lễ nữa.hihi

Chiến Chăm Chỉ
10-21-2011, 05:00 AM

Tình hình là em vào 1 lần của tuần đầu tiên, nhưng càng ngày thì số lần càng nhiều mà em cũng chẳng nhớ nổi, vì em dân IT nên để trang web đó lun, hình như em iu rùi thì phải, hihi rất vui là thành viên trong gia đình

Chiến Chăm Chỉ
04-21-2012, 05:32 PM

chưa bao giờ đếm thử xem vào VNECON bao nhiêu lần/ngày

bigsale001
04-23-2012, 03:35 AM

Thứ 7, CN em mới có máy tính để vào 4rum. Lúc nào em cũng online vào ngày CN. còn thứ 7 thì tối.

bigsale001
06-20-2012, 09:14 PM

1 ngày mh vào vnecon.vn 1 lần

bentremegumi
06-23-2012, 04:57 AM

ngày nào e cũng vào, hóng các anh chị bàn bạc trao đổi :)

thutrang203
06-29-2012, 10:13 PM

Dạo gần đây thấy 4rum ngày càng bớt sôi nổi, chủ đề thì có nhưng ít ai tham gia nhiệt tình!

thutrang203
06-29-2012, 11:00 PM

Khi nào rảnh thì mình vào xem có thông tin gì mới không

cokhinao
08-06-2012, 01:09 AM

Mình mới vào nhưng thấy website này rất hay

cokhinao
08-06-2012, 05:30 AM

Topic từ năm 2008 rồi nhỉ?

Em là lính mới, chỉ mới tham gia từ đúng ngày 20 tháng 11 năm 2011 thôi. Từ lúc tham gia diễn đàn đến giờ nói thật là em học được rất nhiều điều. Không khí diễn đàn thì vô cùng thân thiện và đặc biệt là mọi người luôn cố gắng giúp đỡ và hỗ trợ các thành viên nếu có thể.

Cho nên, nếu cứ tiếp tục với tinh thần này em tin diễn đàn của mình sẽ ngày càng mạnh hơn nữa và thành công hơn nữa.

Chúc cả nhà vui!

tranglee899
08-19-2012, 08:07 PM

1 đến 2 lần trên tuần, mình chỉ và xem 1 số tin tức thôi

tranglee899
08-20-2012, 03:28 AM

Ngày nào cũng vào một lần

tranglee899
08-20-2012, 07:40 PM

vào nhiều nó thành thoi quen.hihi.tiếc là kiến thức hạn hẹp,vào chủ yếu học hỏi chứ ko đóng góp được gì :(

duythanhuct001
09-22-2012, 03:39 AM

mình học tin học, mới bắt đầu tìm hiểu kinh tế, sau này sẽ vào thường xuyên

duythanhuct001
10-23-2012, 06:52 PM

Mình hay vào diễn đàn lắm

duythanhuct001
10-23-2012, 10:44 PM

Mình thì khoảng 1-3 tuần lần à..

thuyvt123
11-16-2012, 04:49 PM

Ngoài lí do của mọi người, mình thêm một lí do khác nữa: bị lôi cuốn bởi 2 anh chị trong BQT :lovely: siêu kute

vetinhnga03
11-16-2012, 04:49 PM

Ngoài lí do của mọi người, mình thêm một lí do khác nữa: bị lôi cuốn bởi 2 anh chị trong BQT :lovely: siêu kute

thuyvt123
11-16-2012, 04:58 PM

Ngày nào mình cũng vào .... có thể là theo thói quen nữa. Không khí ở diễn đàn làm mình thấy thoải mái

vetinhnga03
11-16-2012, 04:58 PM

Ngày nào mình cũng vào .... có thể là theo thói quen nữa. Không khí ở diễn đàn làm mình thấy thoải mái

thuyvt123
11-16-2012, 05:18 PM

Mình thấy website này rất hay!chủ đề mở để mọi người cùng thảo luận.

vetinhnga03
11-16-2012, 05:18 PM

Mình thấy website này rất hay!chủ đề mở để mọi người cùng thảo luận.

truongnx
07-22-2013, 02:12 PM

#102 :vuive:

matngoc2015
07-22-2013, 02:12 PM

#102 :vuive:

truongnx
07-22-2013, 10:22 PM

làm sao biết 1 tuần hay 1 ngày vào bao nhiêu lần nhở??? Vui thì vào, có người hỏi thì trả lời... ko cố định. Có khi vào liên tục :thacmac:

matngoc2015
07-22-2013, 10:22 PM

làm sao biết 1 tuần hay 1 ngày vào bao nhiêu lần nhở??? Vui thì vào, có người hỏi thì trả lời... ko cố định. Có khi vào liên tục :thacmac:

baoquyen3005
08-24-2013, 07:16 AM
chắc 3 lần 1 ngày

matngoc2015
08-24-2013, 07:16 AM
chắc 3 lần 1 ngày

baoquyen3005
09-10-2013, 10:18 PM
1 ngày / tuần

nguyenvinh16121993
09-10-2013, 10:18 PM
1 ngày / tuần

tungyoung
09-10-2013, 10:19 PM
việc lên diễn đàn sẽ giúp mình mở rộng kiến thức

tungyoung
09-10-2013, 10:23 PM
moi tham gia cac ban chieu co'

tungyoung
11-03-2013, 04:59 AM
ngày nào em cũng vào, hi, cảm ơn các bạn rất nhiều

linhads
03-10-2015, 05:49 AM
hầu như mỗi ngày :))

linhads
03-11-2015, 07:26 AM
ngày nào cũng vào, trừ vài ngày gần đây có hơi bận!

linhads
03-29-2015, 03:54 PM
Em vào rất nhiều, hầu như ngày nào e cũng vào để đọc thông tin. Đọc thông tin từ diễn đàn em thấy thật hơn trên báo

bbstar076
07-27-2015, 12:33 AM
Mình rất yêu thích vnecon, và hầu như ngày nào cũng vào đọc tin kinh tế

bbstar076
08-04-2016, 12:13 AM
nói chung là này em mới mò được đến đây , chúc 4rum ngày càng phát triển