PDA

View Full Version : giúp minh đề tài marketing với!!!

votantai
01-06-2010, 03:07 AM
Chào các bạn!
Mình hiện đang học năm thứ 4 trường đại học ngoại thương.Sắp tới mình làm khóa luận môn marketing.Lúc đầu,đề tài của mình được duyệt rồi,nhưng trong quá trình tìm tài liệu mình không tìm được,và sau khi gặp giáo viên hướng dẫn.Tớ phải chuyển đề tài.Bây giờ tớ đang định làm "chiến lược xúc tiến thương mại của Omo tại thị trường việt nam".Mình mới tìm hiểu qua về omo và các chương trình PR của nó,nhưng tớ đang phân vân không biết mình có tìm được đủ tài liệu để hoàn thành khóa luận này không?7/1 này t phải nộp đề tài sửa rồi mà t không biết đề tài trên của tớ là được chưa? môn marketing chỉ là một môn chuyên ngành của tớ thôi,nên cũng không được học nhiều về marketing như các học chuyên ngành đó.vì thế t rất mong nhận được ý kiến của các bạn về đề tài của tớ,Hoặc bạn nào có y tưởng gì cho hướng nghiên cứu khác không?Hoặc có tài liệu gì về ôm không share cho t nha.Hiện giờ T đang rất lo lắng về vụ đề tài này của mình.Mình rất mong nhận được ý kiến từ các bạn.
cảm ơn các bạn đã đọc bài viết của t!!!:53:

jindo11111
01-06-2010, 03:32 AM
Phản hồi: giúp minh đề tài marketing với!!!

Nghiên cứu marketing của OMO

vunguyen.vstar
01-06-2010, 04:13 AM

cảm ơn bạn giahuynh nhiều nhé!

laptopsaigon
01-27-2010, 10:52 PM

Co ban nao co luan van mau ve Mar nua ho, cho to tham khao voi???
Thanks nhieu nhieu!!!

laptopsaigon
03-15-2010, 01:09 AM

cac ban oi sao mih dowload ve nhug doc k dc.ban nao dowload dc thi gui giup ve mail cho mih nha.Thanks!
ah wen mail of mih la hoalykt@yahoo.com.vn
với lai cac ban còn co de tai Marketing nao khac thi cho mih xin với nha!

khanhklhn2
03-15-2010, 01:51 AM

Ui, cảm ơn bạn giahuynh nhiều nhắm ;). T cũng đang fải làm 1 chiến lược marketing