PDA

View Full Version : Nhiều tài liệu MBA

doanhson91
08-19-2008, 11:45 PM
MBA (Master of Business Administration) là khóa đào tạo thạc sĩ về quản trị doanh nghiệp - hiện được rất nhiều bạn trẻ quan tâm. MBA khá phổ biến ở nước ngoài trong khi chất lượng đào tạo trong nước lại khiến cho các bạn e ngại. Nhưng giờ đây, điều đó không còn quan trọng bởi VN8X sẽ cung cấp cho bạn một tài liệu có tính thực tiễn cao, chuyên sâu và bạn hoàn toàn có thể tự tin khi nắm vững lượng kiến thức được truyền tải. Điều đó sẽ giúp bạn tiến xa hơn trong cương vị quản lý của mình.

adviser
11-07-2008, 04:25 AM
Mình thấy ngoài hiệu sách có bộ: "MBA trong tầm tay" thực sự rất hay, mặc dù mình chưa đọc hết. Một phần nội dung cũng được đưa lên trên trang http://www.bwportal.com.vn các bạn vào mà xem.

adviser
02-15-2009, 04:53 AM
mình cũng chuẩn bị học MBA đây mà lo quá. chỉ sợ không học được. Nếu ai có kinh nghiệm có thể chia sẻ với mình và mọi người được không? Mình không biết sẽ phải học môn gì? học như thế nào cho hiệu quả? nhất là phần luận văn.
Cảm ơn nhiều nhiều::)

quynhvunb
12-23-2011, 08:25 PM
Phản hồi: Tài liệu về MBA

cảm ơn bạn!, rất cần cho những người chuẩn bị làm tân MBA. ^^

quynhvunb
01-27-2012, 09:57 AM

Cám ơn bạn đã chia sẻ tài liệu!

hungvietuc1
11-15-2012, 06:49 PM

chào bạn, mình đang theo hoc khóa MBA của ĐH QT Paris Pháp.Cũng không khó lắm đâu, chỉ cần bạn thật sự để chút thời gian nghiên cứu mọt số tài liệu kết hợp với thực tế là OK .Thậm chí mình còn là dân ngoại ngữ chuyển sanghocj QTKD, toàn những kiến thức mới nhưng chắc vì mới nên lại có hứng học hơn. Bài tập và bài thi hết mỗi môn các thầy không yêu cầu quá cao đâu, chỉ đơn giản là bạn trình bày ý kiến của bạn như thế nào thôi, có khi còn dễ hơn làm bài tập lớn ở ĐH.

hungvietuc1
12-31-2012, 05:56 AM
Phản hồi: Nhiều tài liệu MBA

Học cũng đơn giản thôi các bạn ah, chăm chút tí thời gian là mọi chuyện sẽ ổn..:)

hungvietuc1
01-17-2013, 03:53 AM
Phản hồi: Nhiều tài liệu MBA

tài liệu rất bổ ích, cám ơn bạn nha

batbai
09-15-2013, 04:31 AM
http://www.bwportal.com.vn nhiều lắm á