PDA

View Full Version : Kiểm toán hoạt động và Tiếng anh doanh nghiệp - bảng tóm tắt các thuật ngữ chuyên ngành

taomeoyb
11-25-2008, 05:39 PM
Hiện mình đang có gần 10 Gb tài liệu chuyên ngành tài chính - doanh nghiệp, ngân hàng anh , việt(down về cho hăng zậy thôi chứ mình cũng chưa đọc được cuốn nào hehehehe) ( không có pháp, nga... gì đâu nha)
Nếu ae econ cần tài liệu gì( tất nhiên là chuyên ngành tài chính , doanh nghiệp, ngân hàng), post yêu cầu vào topic này, mình sẽ kiếm hộ cho.
:D
:-c

pingmax
11-27-2008, 05:42 AM
mèng ơi bác có tài liệu môn quản trị doanh nghiệp không post cho em với , em đang cần đề thi , bài tập môn này ,có giải thì tốt , không có cũng được , cảm ơn và Thanks hậu tạ nhìu báccái này hình như là pác giahuynh gửi cho bạn rồi đóa

tuananhkt
11-27-2008, 05:05 PM
em bây giờ mới học tiếng anh doanh nghiệp mà từ chuyên ngành nhìu quá có ai biết bảng tóm tắt các thuật ngữ chuyên ngàng ko giúp em với. Thanks nhiều.nè bạn, cònn nữa nhưng mạng nhà minh đang cùi mía wa', bữa khác gửi tiếp

tuananhkt
11-27-2008, 06:22 PM
hi, bạn có tài liêụ về " kiểm toán hoạt động" không? nếu có thì share cho mình với. ThanksMình không học môn này nên ko rõ tài liệu cụ thể là gì, mình gửi bạn 1 số file word về KTHD, bạn xem thử nha

hoanghuy200515
11-27-2008, 09:58 PM
có tài liệu Các nghiệp vụ của ngân hàng không
share cho anh em với
Thanhs nhiềucái này thì bao la bạn à
mà trong diễn đàn cũng có quá trùi rùi, cụ thể hơn xiu đi
mình share cho

anhtran
11-28-2008, 09:42 PM
Khi cần tài liệu, các bạn vui lòng vào box "yêu cầu tài liệu" để được trợ giúp, và mỗi tài liệu nên post 1 topic riêng, việc này không những để các bạn nhanh chóng có tài liệu các bạn cần, mà còn để những người đi sau dễ dàng tìm thấy những tài liệu mình cần.

satthubd
11-28-2008, 11:09 PM
Admin thông cảm, tại mình thấy khu yêu cầu tài liệu nó lung tung nhiều thể loại quá,mình muốn 1 topic chuẩn về tài liệu ngành ngân hàng lun. Nếu admin thấy không được thì mình cũng xin đóng topic lun.
Thân

ductrong85
11-28-2008, 11:19 PM
Hiện mình đang có gần 10 Gb tài liệu chuyên ngành tài chính - doanh nghiệp, ngân hàng anh , việt(down về cho hăng zậy thôi chứ mình cũng chưa đọc được cuốn nào hehehehe) ( không có pháp, nga... gì đâu nha)
Nếu ae econ cần tài liệu gì( tất nhiên là chuyên ngành tài chính , doanh nghiệp, ngân hàng), post yêu cầu vào topic này, mình sẽ kiếm hộ cho.
:D
:-cCậu có tài liệu gì về doanh nghiệp kiếm hộ t với.Tớ có quản trị doanh nghiệp rồi,quản trị chiến lược cũng có rùi nhé.thank!

docbaotin
11-29-2008, 04:33 AM
Mình xin đóng topic này, chuyển qua khu vực yêu cầu download tài liệu, theo yêu cầu của Admin :D

docbaotin
07-06-2010, 11:48 PM
Phản hồi: Kiểm toán hoạt động và Tiếng anh doanh nghiệp - bảng tóm tắt các thuật

Cam ơn trường Hải vì đã post bài kiểm toán hoạt động
Tối nay mình thi môn nay ma bây giờ lo qua huuuuuuu~X(

thanhtanland
09-10-2011, 07:04 AM
Phản hồi: Kiểm toán hoạt động và Tiếng anh doanh nghiệp - bảng tóm tắt các thuật

cảm ơn Hải nhiều nhé, chúc Hải luôn vui.

gaukhunglong
09-17-2011, 07:08 AM

có sách tài chính công cy của nguyễn minh kiều hoặc là từ điển chuyên ngành của tài chính ngân hàng k bạn ơi