PDA

View Full Version : Thử làm giám đốc???

vandung91
06-08-2009, 04:56 PM
Đây là giả sử thui nha,nếu một ngày bạn có giấy gọi được tuyển vào làm giám đốc của một công ty lớn chẳng hạn,bạn sẽ làm gì với niềm vui này,cực kì thú vị nha^^đừng quên mình chuẩn bị là người điều hành của một công ty lớn và biết bao công nhân đang phụ thuộc vào giám đốc đó nha>????

mnhavu
06-08-2009, 07:00 PM
Phản hồi: Thử làm giám đốc???

Lúc đó chắc đầu tiên mình sẽ về báo tin vui cho mẹ của mình và người mà mình iu quí,hihih,,,, rùi tổ chức một chương trình xum họp cả gia đình trước khi bắt tay vào công việc đầy gian lao phía trước.
Đầu tiền bước vào công ty mình sẽ tổ chức một cuộc họp với các nhân viên, cổ vũ động viên họ mình sẽ đưa ra những cách quản lý của mình để phù hợp với chiến lược của công ty, ai làm tốt thì được thưởng còn làm ko tốt thì bị khiển trách,,, mình sẽ làm mới lại công tác quản lý từ cấp nhỏ nhất, hạn chế tình trạng người ko có năng lực lại chiếm giữ ở vị trí chiến lược quan trọng của công ty,,, thứ 2 mình sẽ tổ chức một cuộc họp kín với ban quản lý của công ty, khuyến khích họ phát huy vai trò quan trọng của mình và phải thực sự coi trong năng lực của họ,,,, và tiếp theo còn rất nhiều tình huống nữa, hehe , các bạn thảo luận thêm nha

mnhavu
06-19-2009, 04:23 AM

cung nhau xay dung y kien di cac ban,thu dat minh vao cung vi giam doc xem the nao,biet dau sau nay cac ban tro thanh giam doc thuc su thi sao,luc do cac ban se lam gi???

huongcao
06-30-2009, 08:07 AM

:39: tớ sẽ đưa ra kế hoạch quản lý nhân viên ,các phòng ban ,áp dụng kiến thức suy nghĩ để có được hướng đi cho công ty !từ đó tăng cổ phần của mình ở công ty đó nếu có thể hoặc lấy kinh nghiệm đó để mở 1 công ty của riêng mình (khà khà):39: