PDA

View Full Version : cuộc thi dynamic

huuduyenland
09-22-2009, 02:57 AM
Diễn đàn của chúng ta là diễn đàn chuyên về kinh tế,vậy có bao giờ bạn nghĩ là mình nên thử sức trên 1 sân chơi chuyên về kinh tế chưa?Còn mình thì trước đây chưa hề có suy nghĩ đó,nhưng tối qua tức là 20h ngày 20/9,mình đã xem CUỘC THI “DYNAMIC – SINH VIÊN NHÀ DOANH NGHIỆP TƯƠNG LAI” LẦN THỨ 9 – NĂM 2009,mình đã hoàn toàn bất ngờ trước sự tự tin của các anh chị tham gia của cuộc thi,từ lúc đó mình đã vạch ra được con đường mình cần phải đi,đó là vào năm cuối minh sẽ thử sức với cuộc thi này.Còn các bạn thì sao?các bạn có dám thử thách mình không?Hãy cho mình biết thử ý kiến của các bạn đi nào:-??

conghung999
09-22-2009, 05:38 PM
Phản hồi: cuộc thi dynamic

Diễn đàn của chúng ta là diễn đàn chuyên về kinh tế,vậy có bao giờ bạn nghĩ là mình nên thử sức trên 1 sân chơi chuyên về kinh tế chưa?Còn mình thì trước đây chưa hề có suy nghĩ đó,nhưng tối qua tức là 20h ngày 20/9,mình đã xem CUỘC THI “DYNAMIC – SINH VIÊN NHÀ DOANH NGHIỆP TƯƠNG LAI” LẦN THỨ 9 – NĂM 2009,mình đã hoàn toàn bất ngờ trước sự tự tin của các anh chị tham gia của cuộc thi,từ lúc đó mình đã vạch ra được con đường mình cần phải đi,đó là vào năm cuối minh sẽ thử sức với cuộc thi này.Còn các bạn thì sao?các bạn có dám thử thách mình không?Hãy cho mình biết thử ý kiến của các bạn đi nào:-??Mình cũng rất muốn thử sức các cuộc thi, nhưng mình nghĩ mình còn non yếu, nên chưa dám "ra gió", mình sẽ cố gắng luyện tập thật kĩ càng trước khi "ra trận".