PDA

View Full Version : Noel đang đến, bạn đã chuẩn bị những gì để đón giáng sinh?

kattykatty89
12-20-2009, 08:06 PM
Noel là lúc để bạn cầm tay người yêu di dạo dưới phố, là lúc để bạn thể hiện tình cảm của mình với một người mà bạn chưa dám nói. Nhưng Noel cũng là cơ hội cho những bạn thích kinh doanh và muốn thử đầu óc của mình. Đó là cơ hội tốt để chúng ta thử sức với môi trường kinh doanh.
Có nhiều cách để chung ta thực hiện điều đó. Mong nhận được nhiều sách của các bạn. Mình xin được mở đầu. Có gì mong được mọi người góp ý. Đầu tiên, bạn có thể kinh doanh hoa, bởi vì hoa là công cụ để thể hiện tình cảm thông dụng nhất. Tuy nhiên bạn sẽ phải cạnh tranh với rất nhiều đối thủ. Điều quan trọng là bạn cần phải tìm được nơi cung cấp tận vườn và có thêm một chút khéo tay nữa là bạn sẽ thanh công. Thứ hai, bạn có thể kinh doanh những mặt hàng lưu niệm mùa giáng sinh như ông già Noel chẳng hạn. Hãy trang trí cửa hàng của bạn thật lỗng lẫy và bắ mắt bạn sẽ thu hút được nhiều người và cơ hội của bạn sẽ đến.
Một điều tôi muốn nhấn mạnh với các bạn là hãy tập trung khách hàng mục tiêu của bạn vào những chàng trai nhất là những người đang đi cùng bạn gái, xác suốt thành công của bạn là 90%.
Mong nhận được đóng góp của các bạn và nếu có thể rất sẵn sang hợp tác cùng một ai đấy có cùng chí hướng kinh doanh.
vu_nhat_trieu_88

phluant
12-21-2009, 05:53 AM
Phản hồi: Noel đang đến, bạn đã chuẩn bị những gì để đón giáng sinh?

hay. noel là thời điểm thích hợp để việc làm bán thời gian lên ngôi. nếu biết kinh doanh đúng cách thì sẽ thu về cho bạn 1 khoảng lợi nhuận ko nhỏ đâu.
chúc các bạn nào kinh doanh mùa noel này được như ý.