PDA

View Full Version : CÁC BÁC GIÚP EM VỚI ! Về Xuất Nhập Khẩu !

acek62
02-19-2009, 12:29 PM
Hiện tại em cần 1 số tài liệu về tình hình xuất nhập khẩu của việt nam ,sự ảnh hưởng của cuộc khủng hoảng kinh tế thế giới tới XNK và hường khắc phục naem 2008 . Bác nào có hoặc search đc ở đâu cho em đường links hoặc tài liệu .
Xin cảm ơn rất nhiều !!

yugowolf
02-20-2009, 12:46 AM
giúp em với các Bác ơi ! hix #:-S

vunguyen.vstar
02-20-2009, 03:47 AM
Bạn xem thử bài viết này nha, có thể giúp được gì cho bạn chăng:
Nghiên cứu tình hình xuất nhập khẩu của Việt Nam 2001-2007 ( file PDF )
Nâng cao chất lượng xuất, nhập khẩu: Tăng mạnh xuất khẩu, giảm nhập siêu
Tình hình xuất, nhập khẩu tháng 9 và 9 tháng năm 2008

Còn sự ảnh hưởng của cuộc khủng hoảng kinh tế tới XNK thì cũng dễ hiểu thôi mà. Nền kinh tế lâm vào khủng hoảng ảnh hưởng tới cả xuất và nhập khẩu, tất nhiên là theo chiều hướng tiêu cực.

hungneu
02-20-2009, 05:49 AM
Bạn xem thử bài viết này nha, có thể giúp được gì cho bạn chăng:
Nghiên cứu tình hình xuất nhập khẩu của Việt Nam 2001-2007 ( file PDF )
Nâng cao chất lượng xuất, nhập khẩu: Tăng mạnh xuất khẩu, giảm nhập siêu
Tình hình xuất, nhập khẩu tháng 9 và 9 tháng năm 2008

Còn sự ảnh hưởng của cuộc khủng hoảng kinh tế tới XNK thì cũng dễ hiểu thôi mà. Nền kinh tế lâm vào khủng hoảng ảnh hưởng tới cả xuất và nhập khẩu, tất nhiên là theo chiều hướng tiêu cực. cảm ơn Bác nhiều nhưng với tài liệu nè chắc là ko đủ nhìn ! Mong các Bác có các tài liệu khác hay hơn ! thanks

thanhphong23893
02-20-2009, 06:03 AM
Vậy bạn có thể vào đây, là trang google mà mình đã search:
Xuất nhập khẩu

thanhphong23893
02-20-2009, 06:17 AM
Vậy bạn có thể vào đây, là trang google mà mình đã search:
Xuất nhập khẩuNhưng toàn tin tức ko hà ! giá như có ít tài liệu nào nói qua nói sâu thì thì hay quá #:-Sem đã search nhiều rùi nhưng ko đủ dùng 8-X8-X

gialinhacbd
02-21-2009, 06:11 AM
ko có Bác nào có ít tiệu liệu về dữ liệu nè sao ? Buồn quá !!

gialinhacbd
09-22-2009, 07:25 AM
Phản hồi: CÁC BÁC GIÚP EM VỚI ! Về Xuất Nhập Khẩu !

Hiện tại em cần 1 số tài liệu về tình hình xuất nhập khẩu của việt nam ,sự ảnh hưởng của cuộc khủng hoảng kinh tế thế giới tới XNK và hường khắc phục naem 2008 . Bác nào có hoặc search đc ở đâu cho em đường links hoặc tài liệu .
Xin cảm ơn rất nhiều !!Hiện tại chỉ ở dạng tin tức thôi như các số liệu thống kê chung chung đại khái như nhập siêu....chứ ko nói từng nghành cụ thể, tài liệu bạn cần hiện tại ko dễ tìm vì nó quá mới, nếu cần gấp chỉ còn cách đến cụ thống kế mua thôi.

gialinhacbd
02-01-2012, 06:46 PM
thomas comstock pharmacy faculty

antibiotics online pharmacy http://sundrugstore.net/products/rumalaya.htm price of pharmacy storage and shelving

---------- Post added at 06:46 AM ---------- Previous post was at 06:44 AM ----------

essington pharmacy joliet http://sundrugstore.net/products/seroquel.htm specialty pharmacy new drug